Jerrymsigwa
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 14,084
- 8,407
HahahahahaaaaWatu washasema huyo ni tapeli, ila chaajabu Utakuta PM inajaa raia wakiomba namba za huyo tapeli.... Mammae Shida
HahahahahaaaaWatu washasema huyo ni tapeli, ila chaajabu Utakuta PM inajaa raia wakiomba namba za huyo tapeli.... Mammae Shida
Sio voda mpya zilikuwepo na wenye umri wa heshima tumezitumia sana.Sema wamezirudisha tu tena.Tumsifu Yesu KristoHiyo ni Voda mpya
0744 walizibadili zikawa 0754 na 0745 zikawa 0755 sasa naona wamerudi tena kulekule.Sio voda mpya zilikuwepo na wenye umri wa heshima tumezitumia sana.Sema wamezirudisha tu tena.Tumsifu Yesu Kristo
Yes kimsingi sio mpya zilikuja zikapendwa,zikapendwa zikaenda0744 walizibadili zikawa 0754 na 0745 zikawa 0755 sasa naona wamerudi tena kulekule.
Hapo unategwa uingie kingi mwenyewe. Nisha lizwa 300,000/- na watu waliojitambulisha ni wa tamisemi, kipindi hicho nahangaika kweli kumhamisha wife. Kwa tension hiyo nilitoa hela na zililiwa tuWaungwana leo Jogoolashamba nimepandikiziwa sms hii:
"HABALI AFANDE JAMES NAFASI YA KUUSU KIJANA WAKO KUJIUNGA NA JESHI ULIFANIKIWA? KUNA NAFASI HAPA KIKOSINI KAMA BADO TUWASILIAE HARAKA TAFUTA NA VIJANA 2".
Namba ya simu ya mtumaji ninayo, ila sababu ya kutumiwa sms hii siijui. Ni wrong number au kuna mtu ananitega? Kama si vyote basi taratibu za ajira za jeshi hazina kasoro?
Vodacom hiyoBasi angalau waungwana mnisaidie Shirika gani la simu Tz lina namba zinazoanzia 744 yaani 0744 au +255744?
Hiyo ni kampuni ya vodacom wapigie waulize kulikoniBasi angalau waungwana mnisaidie Shirika gani la simu Tz lina namba zinazoanzia 744 yaani 0744 au +255744?