Meseji kutoka muhimbili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meseji kutoka muhimbili

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Dec 10, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,632
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Madktari watarajiwa walivoandamana leo kudai haki zao
    mabango.JPG
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Wanafunzi+wakimsikiliza+mwenzao+kabla+ya+kusambalatishwa+na+FFU.JPG Mmoja+wa+wanafunzi+akiwa+ametiwa+mbaroni+na+FFU+%u002525287%2529.JPG
    [​IMG]

    [​IMG]
    Pale shujaa wetu anawaomba radhi akina Ras Makunja
     
  3. S

    Sinag Man Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wanaodai posho badala ya kudai vitendea kazi kwenye masomo yao huo ni ushawishi wa kijinga tu na jaziba
     
  4. K

    Kachest Senior Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sinag Man hujui ulisemalo maana ungepitia hapo ungejua nini kilikuwa kinaongelewa na watoto wale.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Poleni vijana. Gangamaleni tu, japo ni jukumu la wazazi kuwasomesha lakini mkikomaa walau mpate viji-slice vya keki hii ya taifa inayotengenezwa na wenye moyo na kuliwa na wenye meno.
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,412
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Hata ukipewa hivyo vitendea kazi kama huna amani ni kazi bure na kumbuka huwezi kuwa na amani kama una njaa!! Hawa vijana wanajifunza udaktari ni lazima wanajua wanadai nini!! Kuwatumia polisi kuzima malalamiko halali ya wananchi ni utawala wa kiwendawazimu which has a propensity of backfiring!
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,023
    Likes Received: 5,904
    Trophy Points: 280
    Wewe sinag Man ni mtumwa! na mtumwa hajui zaidi ya kutumwa, hafikirii kuwa huru kwa namna yoyote, hata hivyo tutaikomboa nchi pamoja nawe!
     
  8. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We kilaza sana!! Unakimbilia kuchangia kabla hujarelewa!!! Hawakuwa wanadai posho, bali walikuwa wanapinga ongezeko la posho za wabunge!!!

    Acha ujinga wa kupinga posts kabla hujaelewa
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bila shaka hapa umemaanisha serikali ina kichwa cha mwendawazimu, iweje iwe na akili kama hizi, either wanawadharau wananchi waliowachagua au wanajua hawana la kuwafanya. Pole sana JK na serikali yako jua tu uvumilivu una mwisho na mwisho wake ni mbaya kwani haki siku zote itasimama
     
  10. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sinag Man, nadhani umetoa maoini bila kujua madai ya vijana hawa. Vijana hawa wasomi walikuwa wanadai haki yao ya kikatiba ya kuwa na serikali yao ya wanafunzi itakayowapa uwezo wakutetea ustawi wa mafunzo yao na wala si posho. Sasa wewe umekurupuka kutoa maoni bila ya kujua. Kilelel cha ujinga ni kutotafuta kujua na kupayuka ukidhani unajua!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Vijana msikate tamaa ktk kutetea haki zenu kwani hata wakiwajia kwa bunduki na mabomu Mungu ndiye atakaewasimamia na kuwatetea
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Hata wakiwaadhibu lkn ujumbe umefika mahala pake
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,366
    Likes Received: 4,800
    Trophy Points: 280
    upupu mtupu. jaribu kupeleleza kabla huja comment. pale muhas kuna ukandamizaji mkubwa hata hao walio graduate karibu wanafunzi 66 walikuwa wasigraduate watu walipachimba na jana wamegraduate.

    kwa taarifa yako hata malecture wamechoshwa na ukandamizaji unaofanywa na management dhidi ya wanafunzi na jana walikuwa wanashangilia jinsi vijana walivyokuwa wanapadigi.
     
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    serikali yetu ni kama mbwa aliye kufa hawezi tena kubweka...!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,632
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    hilo ndio la muhimu
     
Loading...