zedovish don
Member
- Mar 28, 2013
- 77
- 11
mkuu mie nilijua happy new year kumbe x-mass kwl hyo ya kuzm
Kwani wewe ni shetani?matusi kashifa za nini?nahisi wewe ni pepo au jini flani
Hizi salamu peleka kuzimu! Mchumia tumbo mkubwa wee!
asante,hakuna asiyechumia tumbo na kama kungekuwa hakuna wachumia tumbo sidhani kama kungekuwa na haja ya kuwa na vyoo.
Vyoo vinajengwa ili kuweza kutoa kile binadamu amekichuma na kukila na kumbuka"asiyefanya kazi na asile"
mungu aendelee kukupa nguvu na amani,upendo na ukarimu kwa ndugu,jamaa na marafiki zako,chuki unayoionyesha kwangu usi-ionyeshe kwa familia yako,kwani utasababisha sikukuu hizi mbili ziwe mbaya kwao.