Merry chrismas JF members

Mr.creative

JF-Expert Member
Aug 8, 2011
493
225
Napenda kutumia nafasi hii kuwatakia kheri ya krismasi na mwaka mpya 2013! Mungu awaongezee ufahamu wa kutosha wa kufafanua mambo!
 

SWEET GIRL

JF-Expert Member
Dec 29, 2011
500
500
Thanx na me pia nitumie nafasi hii kuwawish sikukuu njema all JF Members.karibuni kwangu kwa madikodiko na mavinywaji
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom