Ahsante na wewe Swahiba, just to disturb ,next week niko mjiniAhsante Swahiba
eh kwanini umenipatia hivi jamni😅
haya nimekuja njoo nieleze nini kina kutatiza
Usijali pachaMi mzima Pacha.
Pole nimekusumbua.
Ulienda chepukia wapi kwani?🫢Niambie mwenza.
Hope umemtunza mume wetu. Ole nikute hana Nuru😅Ulienda chepukia wapi kwani?🫢
Sijui hata yuko wapi! Mara ya mwisho niliona anamvizia binti mmoja sijui waliishia wapi😆Hope umemtunza mume wetu. Ole nikute hana Nuru😅
Heeeeeh!!!!!! Huyu mwanaume kwakweili hapanaSijui hata yuko wapi! Mara ya mwisho niliona anamvizia binti mmoja sijui waliishia wapi😆
Mimi nimeona nikuachie tu sitamuweza! Natafuta kadogodogo nimkomeshe!!🤣Heeeeeh!!!!!! Huyu mwanaume kwakweili hapana