Membe akiri serikali ya CCM kufanya ujinga


Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
Wakati akihojiwa na mwandishi wa TBC kuhusu maoni yake baada ya kutembelea chuo cha ufundi huko singapore katika ziara ya Rais kikwete leo hii, amekiri serikali kufanya ujinga kwa kubadilisha vyuo vya ufundi kuwa vyuo vikuu,
"Tumefanya ujinga saana, tusifanye hivyo tena, makosa tuliyofanya huko nyuma yanatosha" mwisho wa kunukuu.

katika ziara hiyo imeelezwa kuwa wanafunzi asilimia 75 nchini singapore wanajifunza masomo ya ufundi, na asilimia 25 ndo wanaosoma masomo ya kawaida, katika chuo hicho asilimia 99 ya gharama za masomo zinalipiwa na serikali.

source TBC 1 habari
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Tanzania haiwezi kulipia gharama za masomo kiasi hicho, hakuna viongozi wenye maono, ccm huandaa taifa la wajinga kwa kuwa ndio mtaji wake,fedha nyingi hufisadiwa na zingine kwa ajiri ya safari za rais...very awkward
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
Tanzania haiwezi kulipia gharama za masomo kiasi hicho, hakuna viongozi wenye maono, ccm huandaa taifa la wajinga kwa kuwa ndio mtaji wake,fedha nyingi hufisadiwa na zingine kwa ajiri ya safari za rais...very awkward
ziara za Rais kikwete ni utalii tuu, hakuna cha kujifunza
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,580
Likes
2,235
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,580 2,235 280
Unajua tungewekeza kwenye Sayansi sahizi tungekuwa tunaongea kitu kingine si Siasa tena. Wezentu wako mbali sana na wanaheshimika kuliko sisi tuowekeza kwenye midomo ya watu
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,401
Likes
1,147
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,401 1,147 280
Kwa kifupi hajazungumzia uongozi wa serikali ya kuanzia 05-015 kapga majungu na serikali iliyopita
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Ndiyo anajua leo umuhimu wa hivyo vyuo?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Wakati akihojiwa na mwandishi wa TBC kuhusu maoni yake baada ya kutembelea chuo cha ufundi huko singapore katika ziara ya Rais kikwete leo hii, amekiri serikali kufanya ujinga kwa kubadilisha vyuo vya ufundi kuwa vyuo vikuu,
"Tumefanya ujinga saana, tusifanye hivyo tena, makosa tuliyofanya huko nyuma yanatosha" mwisho wa kunukuu.

katika ziara hiyo imeelezwa kuwa wanafunzi asilimia 75 nchini singapore wanajifunza masomo ya ufundi, na asilimia 25 ndo wanaosoma masomo ya kawaida, katika chuo hicho asilimia 99 ya gharama za masomo zinalipiwa na serikali.

source TBC 1 habari
Siku zote alikuwa hajui? Sasa ana mpango gani? Wa mgombea binafsi au?


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,613
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,613 6,127 280
Hata vya ualimu waliua,zikawa sekondari.CCM kiboko
 
M

mbezisa

Senior Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
131
Likes
6
Points
0
M

mbezisa

Senior Member
Joined Dec 31, 2012
131 6 0
Siasa za kuelekea uraisi 2015
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
6
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 6 0
Kwani hilo Na mengine mengi hawakuyajua hadi muda wao wa kuachia madaraka unapokaribia?

Kwani tunapowapigia kelele Na kuwasema kwa kuendekeza ufisadi Na kuua taifa letu kwa kufawa rasilimali zetu kwa wageni na kuua elimu wanatuonaje?

Basi wamechekewa, wajiandae tu kuondoka
 
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
482
Likes
15
Points
35
G

G. Activist

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
482 15 35
Wakati akihojiwa na mwandishi wa TBC kuhusu maoni yake baada ya kutembelea chuo cha ufundi huko singapore katika ziara ya Rais kikwete leo hii, amekiri serikali kufanya ujinga kwa kubadilisha vyuo vya ufundi kuwa vyuo vikuu,
"Tumefanya ujinga saana, tusifanye hivyo tena, makosa tuliyofanya huko nyuma yanatosha" mwisho wa kunukuu.

katika ziara hiyo imeelezwa kuwa wanafunzi asilimia 75 nchini singapore wanajifunza masomo ya ufundi, na asilimia 25 ndo wanaosoma masomo ya kawaida, katika chuo hicho asilimia 99 ya gharama za masomo zinalipiwa na serikali.

source TBC 1 habari
Watalaamu waliyaona haya na kuyapigia kelele, mafundi mchundo ingali wanahitajika sana nchini, hasa katika nchi hizi zinazoendelea lkn wanasiasa kama ilivyokawaida wakaziba masikio na kuruhusu hilo ili kujijengea historia..

Na bado sana kunamengi tu watajua yaliyofanyika yalikuwa madudu!! tz inashangaza..
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Sasa kama wanawekeza kwenye Siasa unategemea nini.Spika anateuliwa kwa Kigezo cha Jinsia na Sio Uwezo wa Kiuongozi alionao.Nayo Tume ya Katiba inataka kila Jimbo awepo Mbunge Wakike na Kiume.Sidhani kama tutafika kwa Mwenendo huu.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,391
Likes
1,569
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,391 1,569 280
Kuna kitu kiko kichwani kwangu kua Raisi wa nchi hii anahujumiwa na walioko chini yake!
 
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
389
Likes
0
Points
33
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
389 0 33
Kuna miccm humu rais akisema tumeweza waambien na wengine inakuja huku kushabikia, ijifunze kufikiri, watazame marais wakimaliza muda au kukaribia,kaul zao hubadilika leo kikwete kakiri ubovu wa ccm, mkapa anatuambia jins ccm ilivyo mbovu, ni nyerere pekee aliyekubal kuna mapungufu akasema tuchukue hatua,leo tunaona ,wakina-sita,lowasa,kikwete n.k wanakir rushwa ipo ccm lakin kwa ushabiki wakina mgeja wanapinga na kudai kama lowasa kaona rushwa awapeleke mahakaman,vp kuhusu kikwete. Naomben msitumiwe jaman,msikurupuke jf kutetea ujinga,panapo hak toa hak.
 
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
389
Likes
0
Points
33
S

sir.ben

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
389 0 33
Dodoma kuna shule zilikuwa na vifaa vya ufundi mpaka uselemara,kutengeneza vifaa vya umwagiliaj(maken),kibatar,visu,majiko,masufuria,ushonaj,kilimo n.k vilifundiswa.wakat huo nikiwa darasa la 1 (1997), leo wiz tu hata spare ya cherehan hakuna, ilikuwa madawat yakivunjika, kupitia somo la ufund yalitengenezwa, leo shule hizo kwa jins zilivyokuwa na majengo meng nying wamegeuza kuwa sekondar mfano shule ya mpunguz dodoma, sasa angalia shule walipohamishiwa wanafunz wa primary chekechea wanakaa chin na mara nying nje, ndipo serikali inapotupeleka,lazima tuwe na kauli ya kusema hapana.
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Huyu hana jipya anapiga siasa...Urais 2015 hawezi kuupata kwa cheap politcs kama hizi anazopga wenzake walishajenga adi shule za swekondari nchi nzma anaongelea VETA za nyerere leo
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413