Meli ya kivita Tz kunani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya kivita Tz kunani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpangamji, Jun 1, 2012.

  1. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heshima kwenu. Asubuhi hii imeingia meli ikiwa full mabunduki, rada kama ya chenge. Kunani au tumekamata ali-shabab\zenj
     
  2. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Ungeambatanisha na Picha....
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Meli ya nchi gani? Vinginevyo ni nchi rafiki ambayo imekuja kututembelea na kubadilishana uzoefu.
     
  4. S

    Sala Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ndugu hebu tutapata habari zaidi
     
  5. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ka mchina kangu hakana huo uwezo. tusubiri wadau watatujuza
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    bongo tumezoea amani sana..ndo maana utamkuta hata askari wanatembea na virungu tuu...madude kama haya kukatiza hovyo hovyo inaezekana ni ishara mbaya sana kwa usalama wa nchi hasa ishu ya zanzibar
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu mpangamji, tunaambiwa picha ya avatar yako ni "too sexy to display". Uliweka picha ya utupu???
     
  8. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,082
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    Tujikumbushe historia: 130 British nationals and 12 journalist were evacuated on 17 jan 1964 by royal navy ship H.M.S Owen.
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Meli za kivita za nchi rafiki wa Tz huwa zinfanya tour hapa nchini.
    Ila jeshi la TZ halifanyi tour kwa sababu hatuna meli kubwa,hela zote zipo mikononi mwa viongozi.
     
  10. M

    MAKAWANI Senior Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uKAPIGE PICHA MELI YA KIJESHI!!! THUBUTUUU!!!!
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    usikute wakenya wameanza chokochoko baada ya kukosa ardhi yetu
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inawezekana kabisa ukikaa hapo kempinski unaipiga picha utakavo

     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,491
    Likes Received: 845
    Trophy Points: 280
    May be wanafanya mazoezi!!!
     
  14. papason

    papason JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,169
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hiyo imekuja kuwatisha wana uamsho ili wasidai uhuru wa zanzibar!
     
  15. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapana si ya utupu bali ni picha ambayo kwa binti anaiona ni handsome, kwa mwanaume anaona ni beatiful. anyway nafikiri umeni-compliment
     
  16. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Njia mojawapo ya kuwadhibiti wana UAMSHO
     
Loading...