Melanin Beauty!!

Melanin Beauty!!

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Posts
15,126
Reaction score
35,515
Hivi watu weupe hua hawana melanin kabisa?
a75adb2b4d20acb4ef4b880365ba8e2f.jpeg
29825f3a4886906bf3b4664b48c99a91.jpeg
2bf72704b9d851d334ccb4944e36c6d9.jpeg
6694bf3762fcd7f52249ad59e2b49d56.jpeg
3d9de173bc97c63455435b21e1b22434.jpeg
a731ae021e0bc50dca85060195e551de.jpeg
 
Ndio nini ndugu
Melanini ni jina la pigmenti katika ngozi ya juu zinazofanya ngozi kuwa na rangi asilia fulani. Inapatikana pia katika nywele na sehemu za jicho.

Kazi ya melanini inaaminiwa kupunguza athira ya mnururisho wa urujuanimno (ing.ultraviolet) katika nuru ya jua. Watu wenye melanini nyingi yaani rangi nyeusi-nyeusi huathiriwa mara chache na kansa ya ngozikuliko watu wenye rangi nyeupe-nyeupe. Hii ni sababu ya kwamba katika mazingira penye nuru kali zaidi (kama karibu na ikweta) mara nyingi watu huwa na melanini nyingi hivyo rangi nyeusi-nyesi kuliko watu katika mazingira penye nuru hafifu zaidi.

Ukosefu wa melanini husababisha mtu kuwa albino.
 
Ha ha mkuu saka noti
Daah hii picture ya mwisho ...... daahh .. ndio maana nataka kuwa millionear ...mambo mazuri kama haya kuendelea kunipiga chenga sio fair kabisa yaani .......
 
.....Kuna mademu wazuri ,aise majamaa wanaokula apo big up sana
Daah wee acha tu mkuu ----, the way dunia ilivyo kuwa haina usawa waweza kukuta eti hao nao mapenzi yana wachanganya ' kuna mahali wamependa lakini walio wapenda hawa wapendi !!!!!
 
Daah hii picture ya mwisho ...... daahh .. ndio maana nataka kuwa millionear ...mambo mazuri kama haya kuendelea kunipiga chenga sio fair kabisa yaani .......
Mkuu sikuoni kwenye jukwa letu pendwa unataka kuwa tajiri upate hivyo vyombo hongera wacha wengine tuwe munuwi
 
Back
Top Bottom