Mpaka 2015 tutakoma hakuna rangi tutaacha ona.Jamani viongozi watuonee huruma sisi wananchi wakawaida tusioshabikia chama chochote kwani maji ni uhai na sio chama wala uongozi
hapo ingekuwa waislamu wanaandamana hapa ungesikia wapigwe sijui na vitu vya ncha kali, au wahuni hao ila kwa kuwa yameratibiwa na chama cha kanisa basi wataandamana tu, ila wala hamtusumbui dola ya kiislamu itasimama tu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.