Mechi ya Simba na TP Mazembe Yakatishwa TBC 1 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi ya Simba na TP Mazembe Yakatishwa TBC 1

Discussion in 'Sports' started by Matope, Mar 20, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani labda Tv yangu ina matatizo naona mechi imekatishwa ghafla haionyeshwi naona Matangazo na maongezi ya Commentetars tu.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    nafikiri simba ndo wameomba usionyeshwe ili marudiano watu waingie wengi uwanjani.kiwango cha simba kinakatisha tamaa...
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    watu wa yanga utawajua kwa mitizamo yao tu. hawana uzalendo kabisaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Jamani tuwe wazi na wakweli...Simba walianza vyema mchezo...but as time goes wakaanza kupotezana kabisa,kwa kweli tunahitaji nguvu ya ziada sana kwa soka letu.Simba hawana stamina,wavivu na hawajipango...
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Nilibadili chanel kuepuka aibu ile kuu. Simba kiwango hakitizamiki.
     
  6. B

    Bongokid Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Truth be told... Hatupo serious na michezo... who am I kidding? Hatupo serious na chochote tunachofanya. Ujanja wa bure tu.:embarassed2:
     
Loading...