Mechi ya kirafiki UVCCM dhidi ya BAVICHA !


The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
50
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 50 145
Wana JF,

Greetings !

Natafuta wadhamini nimeshatuma maombi mbalimbali kwa wadau ili kupata fedha ya maandalizi na kuwalipa wafanikishaji wa mechi ya mpira wa miguu kati ya UVCCM dhidi ya BAVICHA uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam itakayofanyika siku ya sikukuu ya sabasaba, Wageni rasmi tunatarajia wawepo Mh Mwenyekiti wa CCM Taifa JK na Mh Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa mbowe siku hiyo....!

Lengo ni kudumisha mahusiano mema kwani SIASA SIO UADUI mbona Wenyeviti wetu wa vyama wakikutana wanakumbatiana na kucheka alafu sisi ndio tuishi kwa bifu 27 / 7 ? Why ??

Naomba Bw Nape Nauye na Tumaini Makene mtusaidie kwa hili lifanikiwe..... Sote tunajenga nyumba moja tusinyang'anyane fito !

Naomba kutoa hoja....!!

The Fixer,

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
387
Likes
2
Points
0
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
387 2 0
Point!
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,281
Likes
1,399
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,281 1,399 280
Mkuu The Fixer nadhan kova akipitia hii thread lazima akule kichwa koz unaonekana ni mchochezi tena mvunjifu wa amani. HOW?!!

Hivi unajua vizuri akili za MIUVCCM ile mivijana ilivyo na chuki moyoni, haitakosa kucheza na bisibisi na praizi kwenye pensi ya soka ili tu kwa makusudi yalianzishe tifu so usije ukashangaa Heche kala hata bisibisi ya masaburini..oooh!
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Naisubiri kwa hamu zote hiyo mechi
 
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
50
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 50 145
Mkuu The Fixer nadhan kova akipitia hii thread lazima akule kichwa koz unaonekana ni mchochezi tena mvunjifu wa amani. HOW?!!

Hivi unajua vizuri akili za MIUVCCM ile mivijana ilivyo na chuki moyoni, haitakosa kucheza na bisibisi na praizi kwenye pensi ya soka ili tu kwa makusudi yalianzishe tifu so usije ukashangaa Heche kala hata bisibisi ya masaburini..oooh!
Kwani hizo bifu za UVCCM dhidi ya BAVICHA ni nani anazianzishaga na kuzishereheshaaaa.....?

Mbona Wenyeviti wao wakikutana ni full vicheko na ma- tabasamu ya kufa mtu bila kujali itikadi zao ?

Kwani ni nani anawachonganishaaa...? Ukaguzi utakuwa mkubwa sana pindi waingiapo viwanjani na hakuna atakayeleta matata na akaachwa kushughulikiwaa...
 
Last edited by a moderator:
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,827
Likes
1,975
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,827 1,975 280
Nyc idea, natamani hii mechi
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,038
Likes
5,354
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,038 5,354 280
muongozo mwenyekiti...!!
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
30,510
Likes
79,829
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
30,510 79,829 280
.....
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,392
Likes
9,559
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,392 9,559 280
Labda uvccm waruhusiwe kuingia na vyenye ncha kali
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
3,044
Likes
6,802
Points
280
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
3,044 6,802 280
Hii mechi mwaka 2018 bado inawezekana???
 
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2017
Messages
731
Likes
731
Points
180
DIVIDEND

DIVIDEND

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2017
731 731 180
Ukicheza na machizi ya lumumba na ww si utaonekana chizi
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,783
Likes
164,553
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,783 164,553 280
Jun 02,2013.

2018 sasa utaitwa mchochezi mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,274,697
Members 490,736
Posts 30,521,321