Mechi kali

Mechi kali

Wakati timu yake ikielekea kupata kipigo cha mbwa mwzi,kocha mkuu wa tim ya serikali yupo kibo peak anapunga upepo.
 
Hee naona refa anaongwa pale ktk benchi la ufundi la serikali.
 
Homa ya mechi imepanda sana,naona timu zote zinachagua wachezaji wa kupiga penati.
Naona kwa mbaaali timu ya serikali wachezaji wanabishana,kila mmoja anagoma kwenda kupiga penati.
Sijui nini kitatokea iwapo wachezaji wwote wa timu ya serikali watagoma kwenda kupiga penati.

Waziri mkubwa naona anapata kigugumizi hajielewi anasema nini
 
mashabiki wa timu ya serikali naona wanatoka nje ya uwanja hata kabla mechi haijaisha.
wengi wanasema washajua matokeo ya mechi...............
 
naona mashabiki wa timu ya serikali wanalalamika kuwa haikuwa halali mechi hii kurudiwa ilihali matokeo alishahamika katika mechi ya kwanza. wanadai kuwa kurudiwa kwa mechi hii kutamfanya kosha mkuu wa timu ya serikali (JK) kujiudhuru endapo timu yake itashindwa. kwa mbali namuona kocha mkuu wa timu ya waalimu naye akihamasisha wachezaji wake kuanza kupiga jeramba baada ya mwaka jana kushushwa daraja na timu ya madaktari na pengine ametiwa moyo na matokeo ambayo madaktari waliyapata kwenye mechi ya round ya kwanza dhidi ya serikali. Kwa matokeo zaidi ya mechi tujiunge na ndugu yetu MPIGILIE ambaye yupo uwanjani moja kwa moja.....
 
Haya namuona pinda,pinda jama pinda na mpira anaanza mashambulizi,lalalalala naona madaktari wamejiimarisha safu ya ulinzi dk ulimboka center half hataki makosa anaokoa

Dakika za lala salama naona kipenga kimepulizwa hapa,inaonesha faulo mbaya imechezeka,oohoo madokta wanataka wachezaji wawili wa sirikali watolewe,sirikali inasema hapana ni bahati mbaya naona mechi inaweza isiishe salama hapa,
Madokta wanasema kama hawatoki watasusia mchezo
Kaazi kwelikweli
 
kadri muda unavyodidi kwenda naona timu ya serikali na mashabiki wao wanakosa uvumilivu,aaah eeh kwa mbali naona mashabiki wa serikali wanachomoa viti na kuwarushia mashabiki wa madaktari,hali si nzuri sana hapa uwanjani ndugu watazamaji. namuona kocha msaidizi wa serikali (mizengwe kwanza iliyopinda) anaongea na refa(wananch)
anajaribu kumshawishi refa amalize hili pambano. nini pale,nini pale.......naona refa anatafuta filimbi haioni,anajisachi mfukoni kutafuta kadi lakini hazioni.......ni hali ya sintofahamu inaendelea katika kiwanja hiki,rabsha za hapa na pale zinaendelea na makocha wa timu zote wanatupiana maneno makali
 
Ni penati ya tano madakari 5 na serikali anakwenda waziri mkubwa kupiga penati ile sijui atapata au atauza timu...
 
Naona serikali wamekata rufaa kwa vile madaktari wamekuja na mashabiki toka wodi ya vichaa hapa kazi ipo uwanja huu wa manyasini!
 
shabiki moja wa madokta anaingia uwanjani, nini pale, anavua nguo, namna gani pale, ha ha ha ha ha kumbe ni kichaa.... umeme umekatika gafla ndugu zangu, nini tena, umerudi gafla tena..... kituko cha mwaka, wakati umeme umekatika matokeo yalikua 0-0 umeme ulivyorudi matokeo yanasomeka madokta 0-5 serikali,
 
Hali ya kutatanisha pale anaonekana kocha wa sk amekunja sura cjui ni kwanini... Au ni kawaida yake... Maana mashabiki wote wamehamia upande wa ma dk... Kwa hali ya kushangaza kabisa refa anaombwa changing na mchezaji aliyekuwa ndani lakin anapotezea bila shaka matokeo yanajulikana.. Mashabiki wanaingia uwanjani... Lo
 
Scanning....100%
No threat found
selekare wanapata penati pale-anaenda kupiga wa wa zi wa hii wizira anapigaa palee-mpira unatokea kwenye kibendera cha kona na unakuwa wa kurusha kuelekea kwao wenyewe.
 
penati inakwenda kupigwa na kiungo mkabaji wa serikali(MAHAKAMA)

Haya palea,anajivuta mahakama,moja mbili, tatu.............anapiga paleeeeeeeeeeeeeee







Umeme umekatika...............
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom