Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi inaendelea kati ya CCM na CDM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gurtu, Apr 17, 2011.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpambano bado unaendelea kati ya Timu ya CCM na CDM. Mpaka sasa CCM wameshabadilisha wachezaji (CC) lakini bado wanazidiwa kimchezo.

    Mechi ya kwanza CCM wamashapoteza baada ya kuleta Muswada wa Mapitio ya katiba wakati watu wanataka katiba mpya. Hata muswada huo pamoja na kwamba unazungumzia kitu kingine kabisa, tofauti na kile ambacho wanataka wananchi, ulikuwa na kasoro nyingi. Hapo CCm imerudi nyumbani ikiwa imepigwa bao moja kwa zero.

    CCM wameamua kucheza kwa mtindo wa kujivua gamba. Kujivua gamba kunaweza kusisaidie CCM kwani mpaka sasa wanacheza mchezo wa kujilinda na siyo kushambulia. Jana wakati timu CCM inajilinda Dar wenzao CDM wanashambulia Tabora. Kwa ushauri wangu CCM waende wakalinde goli Tabora kwani mashambulizi ya CDM kule Tabora ni makali.

    Tunaendelea kutazama mchezo unavyoenda. Tutaendelea kupeana matokeo.
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,991
    Likes Received: 3,319
    Trophy Points: 280
    Siku hizi wanaogopa hata kwenda Jangwani wanapwaya wanajibana bana kwenye vibaraza vya Bharesa manzese wataweza huko mikoani.
     
  3. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa wanalinda goli kama unabeki. CCM wote ni washambuliaji sasa hivi si UVCCM, Secreatariat, n.k
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,240
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145

    hahaaaaa beki za ccm hazikabi..watakuwa vifua vimejaa moshi wa sigara wanashindwa kurudi wakipanda mbele..hahaaaa
     
  5. l

    lyimoc Senior Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawawezi kukimbia na mpira manake matumbo yao ni makubwa sana yamejaa rushwa na ufisadi kwa vyovyote mechi hii watafungwa tu
     
  6. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washambuliaji wote wa ccm wanajikanya wao kwa wao,na kocha wao anabaki kushangaa eti hajui lolote,sijui anawafundishaje wachezaji wake kama hajui,wachezaji vilaza kocha kilaza sijui inakuwaje hopo.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,240
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145

    wachezaji hawafundishiki hawa
     
  8. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 820
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    deadly striker dr. Peter slaa, huyu chance moja bao moja, mbowe midfield maestro, mnyika, aka jack wilshire, wonder kid, lema aka super mario baloteli, zitto...?
     
Loading...