Mechanical & industrial engeneering


Ka2pain

Ka2pain

Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
92
Likes
5
Points
15
Ka2pain

Ka2pain

Member
Joined Apr 19, 2011
92 5 15
Wanajf ni matumaini yangu wote ni wazima wa afya. nimechaguliwa kujinga degrii ya hiyo facult hapo juu., kwa wale mlio soma au wenye uelewa na hiyo course,., mechanical & indstry,. soko la ajira na vitu vingine kuhusiana na hiyo,., plz naombeni msaada wenu,. natanguliza shukrani za dhati.
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
697
Likes
9
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
697 9 35
Mkuu hiyo kozi ipo safi enzi zetu ilikua inaitwa mechanical engineering, ndani ya hii miaka mitatu ndo wameongezea na industrial, kwenye deperment ya mechanical and industrial engineering hiyo programme ndiyo ina cources nyingi kwenye hii first semester utakua na courses tisa so inabidi ujipange mkuu
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Zipo nyingi sana kwenye viwanda ila mshahara mmmmm..Si unajua kampuni au viwanda vingi vya wahindi na Wachina.
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
Wanajf ni matumaini yangu wote ni wazima wa afya. nimechaguliwa kujinga degrii ya hiyo facult hapo juu., kwa wale mlio soma au wenye uelewa na hiyo course,., mechanical & indstry,. soko la ajira na vitu vingine kuhusiana na hiyo,., plz naombeni msaada wenu,. natanguliza shukrani za dhati.
hongera sana na karibu ulimwengu wa WAHANDISI. ni kozi nzuri na soko lake la ajira ni zuri kuhusu mishahara kozi nyingi za kihandisi waajiri wanatuchakaza ila aanza mapema kuwa na akili ya kiajasiliamali tena huko mechanical and industrial kwa coet ndiko wanatoa kozi za entreprenuership .KAMA UMECHAGULIWA THE HILL MLIMANI UDSM HONGERA TENA . NA KAKARIBIENI UHANDISINI AKA FOE AKA COET . WAHANDISI EEEH ..
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Ajira zipo nyingi sana we kubukue ila usitumie madesa
 
Ka2pain

Ka2pain

Member
Joined
Apr 19, 2011
Messages
92
Likes
5
Points
15
Ka2pain

Ka2pain

Member
Joined Apr 19, 2011
92 5 15
aksante maganga na wote mliochangia,,.Nimechaguliwa mlimani hiyo mambo naweza komaa,., tatizo linakuja hapo badae,. hata kama kujiajiri c inahitaji capital,. na maisha ye2 ya hapa siwezi ishia fanya kazi/ kibarua kwenye makampuni ya wawekezaji,.,?
 
P

Puza

Senior Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
101
Likes
0
Points
33
P

Puza

Senior Member
Joined Dec 11, 2010
101 0 33
hongera kijana
Maisha ni mipango
Focus on ur dream
 

Forum statistics

Threads 1,215,193
Members 463,075
Posts 28,539,037