Mdau kaachwa na mpenzi wake, anaomba ushauri

Mdau kaachwa na mpenzi wake, anaomba ushauri

Njoo uchukue dada, au umesahau tozo[emoji1787][emoji1787]

Yaani acha tu! Da gama huyu hapa[emoji85][emoji85][emoji85]
Au Christopher Columbas[emoji23]
Nije nichukue? Hebu niambie Acc. No. Nitume wapi? Mambo yasiwe mengi[emoji2]
 
Au Christopher Columbas[emoji23]
Nije nichukue? Hebu niambie Acc. No. Nitume wapi? Mambo yasiwe mengi[emoji2]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Naogopa tozo dada[emoji85]
 
Hivi mwanaume Kwa nini ufike kipindi ulilie penzi

Hebu fumba macho uchape rapa
 
Nimesoma tu nikaona Single mother, nikaishia hapo hapo... piga chini tafuta wengine, halafu achana na mambo ya kukaba wanawake bwana , mwanamke akikosea hapigwi, anaadhibiwa !
 
Back
Top Bottom