Mdada huyu anapotajwa naumia jamani


Mdedicate basi wimbo wa Massari-Real love
 
Mkuu Tee Bag hebu turudi kule siasani kwenye mambo ya CCM na UKAWA, mi nilikujaga kwa kasi nikapigwa chauso.
 
Last edited by a moderator:
Mke wa mtu ni sumuu...usijarbu chombezaa....
Umeskia Tee bag
 
Mwambie labda atakuelewa, mm n m2 na ctojali anawngap ,neddy nihurumie, wanitesa

afu ujue kuanzisha uzi bila kuwasiliana na muhusika sio vizuri sijapenda kabisa umeniharibia siku yangu afu unazidi kunichefua
 
olewa wewe basi mi staki michepuko
Namuunga mkono mdada mwenzio aliekuuliza kwa jamaa sio mtu ni jiwe.

Mtoto wa mwanamke mwenzio ujue alafu kaongea kwa hisia fanya kama bahati mbaya chepuka tu utakuja kumuua kwa msongo wa mawazo mweeee...!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…