Mchungaji Msigwa ubunge wa Iringa mjini hapati Tena

Mchungaji Msigwa ubunge wa Iringa mjini hapati Tena

Kwani kazi ya mbunge ni kuchangamsha bunge? Msigwa anadai eti yeye anafaa sababu amewafanya wananchi kutoogopa polisi na kuwa na uwezo wa kupambana na polisi,mbunge wa ki-TZ huyo akijinadi.
Kwa kifupi Msigwa anapigwa chini maana hamna namna nyingine.

Atashinda asubuhi,Siasa ni ushawishi kama kawashawishi usitegemee kumshinda,siasa ni
Tell them what they want to hear
 
Hahahah NIMECHEKA KWELI ETI MWAKALEBELA IRINGA NAYO ISHI MIMI AWE MBUNGE HAKIYAMUNGU NASEMA AKIWA MBUNGE HUYU JAMAA NAJITOA ROHO
 


Mgombea ubunge jimbo la Iringa mjini Bw Frederick Mwakalebela kushoto akiwa ameongozana na katibu wa CCM wilaya ya Iringa mjini Bw Elisha Mwampashi



Mwakalebela kushoto akimnadi amgombea udiwani wa kata ya Kwakilosa Bw Hamid Mbata​
Ndoto za mchana hizo
 
Atashinda asubuhi,Siasa ni ushawishi kama kawashawishi usitegemee kumshinda,siasa ni
Tell them what they want to hear

Those people are no longer exist mkuu. People of nowdays they want to hear what they've never heared.
 
porojo za ccm bana.. vichinjio tunavyo na kura tuna mpa Mh Msigwa , umekaa nani na kukwambia kwamba kura za wana iringa kwa Futufutu mwakalebela
 


Mgombea ubunge jimbo la Iringa mjini Bw Frederick Mwakalebela kushoto akiwa ameongozana na katibu wa CCM wilaya ya Iringa mjini Bw Elisha Mwampashi



Mwakalebela kushoto akimnadi amgombea udiwani wa kata ya Kwakilosa Bw Hamid Mbata​


Nilidhani Capt. Komba (R.I.P) kumbe Mwakalebela. Bonge la tumbo, Si mchezo!!!

Ila mbele ya Msigwa hapati kitu. Ni uwendawazimu kumtoa Msigwa kumuweka Mwakalebela.
 
Zama za kuaminisha watu CCM yajenga nchi, huku nchi ikiporomoka kwa kashifa za EPA, ESCROW, MEREMETA, GREENGOLD, MISHAHARA HEWA na mengine kama hayo. Kwa uchaguzi huu hayana nafasi.
 
11898749_679123862189470_8944490428627987613_n.jpg

nyooooo...labda 2005 wakati kikwete anaingia hahahaaaa
 
mleta mada kubwa zima akili kiduchu alafu wewe utakua ndio huyo mwakalebela
 
katika majimbo ambayo CCM haitakiwi kupoteza muda hata kulifikiria basi ni jimbo la Iringa mjini. wana Iringa wanatambua mabadiliko, wameyaonja mabadiliko na hawako tayari kuyaachia mabadiliko yaende kwa gharama ya kuitoa sadaka Iringa mjini. kuhusiana na kura Mwakalebela atapata lakini si za kumtosha kuwa mbunge. tupo tayari kwenda Dododma na Msigwa kwa mara nyingine 2015-2020
 
Mwakalebelwa alikuwa maarufu enzi za 2010 kwa sababu ya ukatibu wake TFF na pia wana Iringa walimkubali sababu hawakuwa wakimtaka mbunge wa kipindi hicho Monica Mbega...ila kwa sasa hakuna anaemfikiria tena Mwakalebela...ni ngumu sana kumuondoa Peter Msigwa jimbo la Iringa!
 
Back
Top Bottom