Mtoboasiri
JF-Expert Member
- Aug 6, 2009
- 5,100
- 1,955
Hapo ndipo ninapowapendea cdm...UKUMBI WA KANISA KATOLIKI..duh haya siasa siku hizi udini nje-nje
Haya ndio matokeo ya kula tende na nyama za kupewa toka uarabuni!
Hapo ndipo ninapowapendea cdm...UKUMBI WA KANISA KATOLIKI..duh haya siasa siku hizi udini nje-nje
Hapo ndipo ninapowapendea cdm...UKUMBI WA KANISA KATOLIKI..duh haya siasa siku hizi udini nje-nje
Hapo ndipo ninapowapendea cdm...UKUMBI WA KANISA KATOLIKI..duh haya siasa siku hizi udini nje-nje
Ulikuwa unataka wakafanyie kikao kwenye Ukumbi wa BAKWATA wakati haupo?Hapo ndipo ninapowapendea cdm...UKUMBI WA KANISA KATOLIKI..duh haya siasa siku hizi udini nje-nje
Mkuu, Sio Selasini peke yake, wapo wengi zaidi.Hivi kwa nini hatuoni Mbunge Selasini naye akifanya mikutano ya kuingiza wanachama na kuijenga CDM huko Rombo? Amekuwa hahangaiki kabisa kuijebga CDM Rombo.Huyu ni gamba na hafai kuiwakilisha CDM 2015
Mwanzoni waliwaza watumie ukumbi wa Msikiti kwakuwa mahali pale hakuna mtu binafsi mwenye ukumbi walipokwenda kwa waheshimiwa Maimam maimam wakajibu kuwa misikiti yenyewe ni midogo size ya choo cha kulipia pale Mwenge so they were left with no option isipokuwa ukumbi wa katoliki ambao ni robo tatu ya Dimond Jubilee
Poorest of the poorest of thinking!!Hapo ndipo ninapowapendea cdm...UKUMBI WA KANISA KATOLIKI..duh haya siasa siku hizi udini nje-nje
acha huhewani wewe katika eneo hilo hakuna ukumbi wa kukidhi jamii kubwa ya wanachadema zaidi ya huo na kwanza hawakupewa bure wamelipia isittoshe kwa taarifa yako msigwa si muarc sasa hapo udiniiiiiiiii upo wapi acha ukuda mbona uhoji izo picha nyingine mtatafuta pa kutokea mwaka huuHapo ndipo ninapowapendea cdm...UKUMBI WA KANISA KATOLIKI..duh haya siasa siku hizi udini nje-nje