Mchungaji Atumia Pesa za Kanisa Kufanya Ukahaba


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
Mchungaji Atumia Pesa za Kanisa Kufanya Ukahaba


Mchungaji Samuel Martin Martin katika tangazo lake la ukahaba Saturday, February 27, 2010 1:57 AM
Mchungaji mmoja nchini Hispania ametimuliwa baada ya kutumia pesa za kanisa kujitangaza kwenye internet kuwa yeye ni kahaba wa kiume na alizitumbua pesa zaidi za kanisa kwa kupiga simu za ngono na kutembelea tovuti za kulipia za video za ngono.

Skendo hilo kubwa la mchungaji wa makanisa mawili ya katoliki katika mji wa Toledo, mchungaji Samuel Martin Martin, 27, limetawala magazeti ya Hispania ambapo magazeti mengi yalichapisha tangazo la kutafuta wateja la mchungaji huyo kahaba.

Mchungaji Martin aliweka tangazo hilo likiambatana na picha yake akiwa amevaa chupi ya kahawia akisema kuwa yuko tayari kufanya mapenzi na mwanamke yoyote kwa malipo ya euro 120 kwa lisaa limoja.

"Niko tayari kwa mapenzi ya staili zote, napatikana masaa 24 ukitaka nyumbani kwako au hotelini. Hautazijutia pesa zako, nitakupa raha ambayo hujawahi kuipata", lilisema tangazo la mchungaji Martin.

Mchungaji huyo ambaye alijitambulisha online kwa jina la Hector alijitamba kuwa ana mzee mwenye urefu wa sentimeta 15 ambaye yuko tayari kutoa uroda na furaha.

Mchungaji Martin aliwaomba radhi waumini wa makanisa hayo akisema kuwa alizitumia vibaya pesa za michango ya kanisa.

Anatuhumiwa kutumia euro 17,000 kwenye mitandao ya simu za mambo ya ngono na tovuti za video za ngono.

Skendo la Martin limeibuka wakati kanisa katoliki nchini Hispania linapigania kuwavuta waumini makanisani kutokana na kupungua kwa idadi ya watu wanaoenda makanisani.

Mchungaji Martin ametoweka tangia skendo hilo lilipoibuliwa magazetini na ameahidi kuzirudisha pesa alizoziiba kweny
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,521
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,521 280
Mchungaji Atumia Pesa za Kanisa Kufanya Ukahaba


Mchungaji Samuel Martin Martin katika tangazo lake la ukahaba Saturday, February 27, 2010 1:57 AM
Mchungaji mmoja nchini Hispania ametimuliwa baada ya kutumia pesa za kanisa kujitangaza kwenye internet kuwa yeye ni kahaba wa kiume na alizitumbua pesa zaidi za kanisa kwa kupiga simu za ngono na kutembelea tovuti za kulipia za video za ngono.

Skendo hilo kubwa la mchungaji wa makanisa mawili ya katoliki katika mji wa Toledo, mchungaji Samuel Martin Martin, 27, limetawala magazeti ya Hispania ambapo magazeti mengi yalichapisha tangazo la kutafuta wateja la mchungaji huyo kahaba.

Mchungaji Martin aliweka tangazo hilo likiambatana na picha yake akiwa amevaa chupi ya kahawia akisema kuwa yuko tayari kufanya mapenzi na mwanamke yoyote kwa malipo ya euro 120 kwa lisaa limoja.

"Niko tayari kwa mapenzi ya staili zote, napatikana masaa 24 ukitaka nyumbani kwako au hotelini. Hautazijutia pesa zako, nitakupa raha ambayo hujawahi kuipata", lilisema tangazo la mchungaji Martin.

Mchungaji huyo ambaye alijitambulisha online kwa jina la Hector alijitamba kuwa ana mzee mwenye urefu wa sentimeta 15 ambaye yuko tayari kutoa uroda na furaha.

Mchungaji Martin aliwaomba radhi waumini wa makanisa hayo akisema kuwa alizitumia vibaya pesa za michango ya kanisa.

Anatuhumiwa kutumia euro 17,000 kwenye mitandao ya simu za mambo ya ngono na tovuti za video za ngono.

Skendo la Martin limeibuka wakati kanisa katoliki nchini Hispania linapigania kuwavuta waumini makanisani kutokana na kupungua kwa idadi ya watu wanaoenda makanisani.

Mchungaji Martin ametoweka tangia skendo hilo lilipoibuliwa magazetini na ameahidi kuzirudisha pesa alizoziiba kweny
Du hii nayo kali, lakini mie sielewi vizuri imekua je? mchungaji wa makanisa mawili? mana sielewi elewi
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Dah , hii ajira nzuri sana vijana, nadhani itabidi nifungue website kuweka picha kwa malipo ya fulani , tuwaonee huruma wadada wano piga kambu usiku bara barani na vijana wanao taka pesa chapchap kwa mamama walio lonely ,mana M-Pesa si ipo itatumik kulipia hudumu hii badala ya credit card..
 

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,036
Posts 28,535,318