mchumba wangu ataongeza mke wa pili

We dada Naomba unijibu hili swali! Samahani Lkn kwenu mnalaliaga uji!?
 
Sasa unatakaje dada yetu, wakati imani yako inaruhusu!!?
Kama unataka wako na wako pekee basi olewa na mtu ambaye hana tamaa ya wake wawili, au mtu wa imani isiyoruhusu wake wawili
 
Chagua moja....uke wenza au kumpiga chini huyo bwana.
 

bascket mouth
 
Hawatakua radhi mayaudi na manaswala mpaka mfate mila zao,na ikiwa mtafanya hivyo mtakua mmeshaingia katika mtihati!
 
kwenye ndoa ya ki islam mwanamke hana haki...na mafundisho wayajua sasa unatakaje hapa?
 
. Kama huuwezi uke wenza si ukatishe mipango tu???



CC Ally Kombo
 
Last edited by a moderator:
Sasa unatakaje dada yetu, wakati imani yako inaruhusu!!?
Kama unataka wako na wako pekee basi olewa na mtu ambaye hana tamaa ya wake wawili, au mtu wa imani isiyoruhusu wake wawili

Sawa asante
 

Acha uchoyo we unataka umiliki mtarimbo wewe mwenyewe peke yako
 
Unaogopa kuvunja uchumba wakati wenzio wanavunja na ndoa kabisa kama wanaona hawaenjoy? Sasa ya nini kuingia huku unaumia. Ndoa unatakiwa ufurahie na kwa muda uliobaki ungekuwa unatamani tu huo muda ufike. Kimbilia kwa shehe mapema. Ipi bora ugharamike kwa muda wa mwezi mmoja kwa sababu ya kuvunj uchumba au ugharamike maisha yako kwa kuishi kwenye ndoa ambayo haufurahïi
 
mi naona bora huyo jamaa ataamua kumtambulisha kwako
maana wengi wao siku hizi wanatamani nao iman yao ingewaruhusu lkn ndo hvyo tena
mke unaishia kuzungukwa bila we kujua mwisho wa siku anakuletea magonjwa ndani
bora huyo ambae anakuleletea mwenzio ili umtambue!
 
Sawa asante

Yah, maana ukishaolewa nae basi umeenda upande wake, ameshaonyesha lengo na ninaamini atalitimiza.
Hata ukisaini MONOGAMY, kama akikiuka suluhu yako ni kuachika, sasa ya nn mfike mbali huko (pengine wakati huo una watoto) ili hali tatizo umeliona mapema!?
Olewa na mtu ambae hatakuweka njia panda
 

bora useme wewe!2kisema cye ataona twamuonea wivu! Ila ningekuwa miye loh faastaa kwa ostaaaz jumaaa! Yan nalala usiku afu najua kabisaa leo dushelele langu lipo chumba jirani limekamatiwa loh ntahesabu paa tu!
 
bora useme wewe!2kisema cye ataona twamuonea wivu! Ila ningekuwa miye loh faastaa kwa ostaaaz jumaaa! Yan nalala usiku afu najua kabisaa leo dushelele langu lipo chumba jirani limekamatiwa loh ntahesabu paa tu!

Hapo ndo pagumu kabsaaa kuskia miguno chumba cha pili
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…