Mchumba wangu anakiburi, simuelewi

Mchumba wangu anakiburi, simuelewi

Asikwambie mtu, jichange uoe huyo demu, atakufaa. Tatizo lake mchumbaako ni dogo sana, anarekebishika. Hakuna ndoa isiyokuwa na vikwazo vyake.

Hili ndo kosa kubwa kabisa wanaume huwa tunakosea na ndo linalogharimu ndoa nyingi.
Kama mchumba wako ana mapungufu usiwaze kumrekebisha maana ni moja ya kazi ngumu sana, na wengi wanaposhindwa kurekebisha kama walivyotegemea ndo matatizo yanapoanzia. Kinachotakiwa ni kuikubali weakness na kuvumilia na kama atajirekebisha basi itokee kwa mapenzi yake mhusika.
 
Mimi nitamuacha mwanamke kama ni mzinzi au mshirika lakini kumuacha eti ana kiburi sifanyi upumbavu huo. Wanawake wengine viburi wanazaliwa navyo cha msingi ni jinsi gani unaendana na hali hiyo
Kuna wanawake wana viburi vyenye kiwango cha lami usiombe kukutana nao asee
 
Hili ndo kosa kubwa kabisa wanaume huwa tunakosea na ndo linalogharimu ndoa nyingi.
Kama mchumba wako ana mapungufu usiwaze kumrekebisha maana ni moja ya kazi ngumu sana, na wengi wanaposhindwa kurekebisha kama walivyotegemea ndo matatizo yanapoanzia. Kinachotakiwa ni kuikubali weakness na kuvumilia na kama atajirekebisha basi itokee kwa mapenzi yake mhusika.
sawa kabisa,achukuliwe kama alivyo mambo ya kumrekebisha mtu ni kutotendeana haki,mtu anatakiwa ajirekebishe mwenyewe,ingawa waweza kumweleza kwamba hivi na hivi si vizuri.
 
Kiburi ni kiburi tu hata kiwe cha aina gani. Kabla ya kudeal na mwenye kiburi unatakiwa kufanya kautafiti kwanza kujua kiburi chake kinatokana na nini? Habari ya kumuacha mwanamke eti ana kiburi ni matumizi mabaya ya rasimali wanawake
Okay Inawezekana kinavumilika ila mmmh yataka moyo tena moyo wenye damu ya kutosha
 
mimi naona anakuchezea akili tu. kiukweli mwanamke akikupenda kweli hatamani akuudhi udhi. ukiona anakufanyia kiburi ujue keshakuchoka na pengine anamtu mwingine anae mheshim na kumsikiliza,sasa anaogopa kuachana na wewe kwa kua hana uhakika kati yenu nani mwenye mlengo wa kumweka ndani ulionyooka. akihakikishiwa huko kwingine subir kadi yako tu.
 
Piga chini kama kuna kitu kikubwa nimejifunza ni kwamba people dont change mkuu, si baada ya ndoa si baada ya nin, je upo tayari kuishi maisha yako yote na mtu wa hivyo?
 
Inategemeana na aina ya wanawake... mwingine anakufanyia hivyo kukupima msimamo au upendo wako kwake. Lakin... kuna wale ambao wamekuchoka... kwa hiyo vituko vituko kibao.. dharau nyingi. Ukiona hivyo bora ukamuuliza akupe jibu moja ili ujue la kufanya
 
Ukipenda boga penda na maua yake. Hapo ni kujua kama mnamalengo ya pamoja na anachangia sana katika maendeleo yako .
Wewe mpe onyo kali
 
Back
Top Bottom