Mchumba wangu anakiburi, simuelewi

Mchumba wangu anakiburi, simuelewi

best mugy

Member
Joined
Sep 22, 2016
Posts
34
Reaction score
28
Habari za leo ndugu zangu wana JF,

Naombeni ushauri wenu kwa hili linalonikumba,

Mimi ni kijana /mwanaume nina mchumba kwa mda wa miaka 3 sasa lakini huyo mchumba wangu simwelewi, kwanza ana kiburi na kingine hapendi kunisikiliza mimi nikimwambia chochote yeye anaona kama namnyanyasa.

Ingawa anaonesha ana mapenzi ya dhati kwangu lakini wakati mwingne anafikia hatua ananitukana hadi matusi, nikitaka kumwacha yeye ndo wa kwanza kupiga simu kuniomba msamaha kuwa turudiane na mimi nakuwa na huruma namsamehe

Naombeni ushauri wenu huyu mwanamke anafaa kuwa mke wangu kweli au niachane nae maana anaweza niletea shida kwenye maisha yangu.
 
Bila shaka atakua demu kutoka chuga au mkurya......usimdekeze alafu mpe onyo heavy
 
Mimi nitamuacha mwanamke kama ni mzinzi au mshirikina lakini kumuacha eti ana kiburi sifanyi upumbavu huo. Wanawake wengine viburi wanazaliwa navyo cha msingi ni jinsi gani unaendana na hali hiyo
 
Huyo anaboya mwingine kwako kajituliza , wew tafuta mwingine ujipunguze pressure na itakupa uwezo wa kumcontrol
 
Hapa naweza kusema huyo demu anafaa sana kuolewa na wewe. Nitaeleza:
Kwanza ana mapenzi ya dhati kwako, ndiyo maana mkigombana anakuwa wa kwanza "kukuangukia". Pili, hata ukimuweka ndani mwako hatakusumbua,kwa sababu mtakuwa mnafahamiana tabia.
Kuliko wachumba wengi, linapofika suala la kuolewa hufanya wawezavyo kuficha tabia zao ovu.
Mkishaoana,ndiyo tabia za ajabuajabu zinaanza kufumuka! Hali hiyo imepelekea ndoa nyingi kusambaratika muda mfupi baada ya kufungwa.
Asikwambie mtu, jichange uoe huyo demu, atakufaa. Tatizo lake mchumbaako ni dogo sana, anarekebishika. Hakuna ndoa isiyokuwa na vikwazo vyake.
 
Mimi nitamuacha mwanamke kama ni mzinzi au mshirika lakini kumuacha eti ana kiburi sifanyi upumbavu huo. Wanawake wengine viburi wanazaliwa navyo cha msingi ni jinsi gani unaendana na hali hiyo
Hahahahhaa hatariiiiii sanaaaaaaaa [emoji12] [emoji12] [emoji125]
 
Hapa naweza kusema huyo demu anafaa sana kuolewa na wewe. Nitaeleza:
Kwanza ana mapenzi ya dhati kwako, ndiyo maana mkigombana anakuwa wa kwanza "kukuangukia". Pili, hata ukimuweka ndani mwako hatakusumbua,kwa sababu mtakuwa mnafahamiana tabia.
Kuliko wachumba wengi, linapofika suala la kuolewa hufanya wawezavyo kuficha tabia zao ovu.
Mkishaoana,ndiyo tabia za ajabuajabu zinaanza kufumuka! Hali hiyo imepelekea ndoa nyingi kusambaratika muda mfupi baada ya kufungwa.
Asikwambie mtu, jichange uoe huyo demu, atakufaa. Tatizo lake mchumbaako ni dogo sana, anarekebishika. Hakuna ndoa isiyokuwa na vikwazo vyake.
[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8]
I [emoji179] you
 
Hawa watu kuishi nao kwa akili tu ukitumia nguvu hawakuelewi
 
Kwani ww ni demu wa kikurya?
Naomba nitukane leo mr admistrator[emoji16] [emoji16] [emoji16] (1)
Tangu lin dem akaitwa **youngtozy**
Kusema ivo aimanishi mi ni dem ila nina experience na madem wa kikurya since nimeishi ukuryani katika makuzi yangu[emoji11] [emoji11]
 
Back
Top Bottom