Mchumba mkinga!!!!!!!!!!!!!?

DCharles

Member
Oct 29, 2013
23
0
Wana JF jamani mwenzenu namchumba mkinga hawa kiasili wako vip? maana baadhi ya makabila yanavitu na tamaduni zinazosumbua kwenye familia.
 

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
3,409
0
Wana JF jamani mwenzenu namchumba mkinga hawa kiasili wako vip? maana baadhi ya makabila yanavitu na tamaduni zinazosumbua kwenye familia.

Moja ya sifa kuu ya wakinga ni washirikina hasa kwenye masuala ya biashara, lakini si wote hopefully wa kwako atakuwa si mshirikina.
 

Ligogoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2010
3,176
2,000
Wewe unapenda kunyenyekewa sana na mke? wanawake wa Kikinga ndiyo zao!! Wana nidhamu iliyopitiliza mpaka unaweza kuhisi unamuonea
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
Jiandae kulazimishwa kuning'iniza tunguli kwenye mlango wa kuingilia home na pia kuwekewa tunguli kwenye droo za kazini..hiyo ni minimum security standard ya wakinga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom