Negan The Dead
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 340
- 994
Hilo ni wazo zuri kutegemea na muktadha wa mahali mlipokutana.Kwa mfano tumekutana club, gonga heinkein zetu tunacheza nyimbo ya kitambaa cheupe huku nakamatia sambw..nda.Haluafu tunafika Gheto eti unasema mpaka tuoane, lazima nidai maana mazingara tuliokutana ni ya mautamu.Haya tumekuta kanisani kwenye kipindi cha maombi, unafikiri naweza hata kukushika mkono??, nitasubiri mpaka wote tuseme I do 3 times.mi sitaki kugongwa kabisa labda usiwe muoaji ukiniambia mambo ya ndoa itabidi usubirie ndoa
Icho kushuzi kama cha miss chaggaahaaaa miss chagga huyu au Sky Eclat
[emoji2] [emoji2] [emoji2]Huyo Jamaa nitumie namba yake nimrushie Vocha.. Amenifurahisha sana.. Demu katingisha kiberiti jamaa kakaza kweli
kama mimi ndo huyo jamaa milalo yenyewe ndo hiyo kabla ya kulala valium itahusikA+sindano ya ganziHuyo jamaa anadhani bi dada yupo kumpima uvumilivu wake wa mitego ya ngono.
Huyo mwanamke anatia shaka nae uwezo wake kitandani, mwanamke utashindwaje kumtega mwanaume uliyelala nae kitanda kimoja, kama huwa analala na dela au suruari mwambie aanze kulala na pichu tu tena alkweke mashuka mengine libaki moja tu ambalo wajifunike pamoja, usiku ajifanye mlala vibaya amtundike jamaa upaja katikati ya miguu yake. Ajifanye anasikia baridi amkumbatie jamaa kwa nguvu yeye akiwa mbele jamaa kwa nyuma kiubavu.....jamaa akichomoka hapo kweli ana Mungu wake
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]umeelewa nilichoandika kweli?
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Si ameyataka mwenyewe [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Aombee tu baada ya ndoa akutane na matarajio ya moyo wake.
Hiyo decision ya no sex mpaka ndoa inatufaa sisi wa kujitoa mhanga!!! Yaani tupo tayari kwa chochote... Mlenda, bamia, bilinganya, tango, fenesiiii...
kama mimi ndo huyo jamaa milalo yenyewe ndo hiyo kabla ya kulala valium itahusikA+sindano ya ganzi
Mdada anahitaji kungwi huyo!!! Mwanaume ukimpumulia shingoni/sikioni tu, mashine inakua turned ON!!! [emoji12] [emoji12] [emoji12]Huyo jamaa anadhani bi dada yupo kumpima uvumilivu wake wa mitego ya ngono.
Huyo mwanamke anatia shaka nae uwezo wake kitandani, mwanamke utashindwaje kumtega mwanaume uliyelala nae kitanda kimoja, kama huwa analala na dela au suruari mwambie aanze kulala na pichu tu tena alkweke mashuka mengine libaki moja tu ambalo wajifunike pamoja, usiku ajifanye mlala vibaya amtundike jamaa upaja katikati ya miguu yake. Ajifanye anasikia baridi amkumbatie jamaa kwa nguvu yeye akiwa mbele jamaa kwa nyuma kiubavu.....jamaa akichomoka hapo kweli ana Mungu wake
Kwa hiyo shake before use inalipa mkuu?Du hiyo special 'delivery to be opened on your honey moon' nayo inataka moyo, ukikutana na vituko huko na ndoa yenyewe ni ra Roman Catholic sijui unafanya nini?
hahaha duu watu mna sayansi hadi noma,kwa hyo mtu akipumuliwa hapo lazima boxer iwe ndogoMdada anahitaji kungwi huyo!!! Mwanaume ukimpumulia shingoni/sikioni tu, mashine inakua turned ON!!! [emoji12] [emoji12] [emoji12]
hii kesi utaijibu kesho... umejuaje.. ngoja nilale kwanza!kama wakati wamelala wote haikudinda .. sababu wanaume wanadinda usiku na asubuhi lazime kiwe mnara kama yupo lijali kweli.. sasa mwenzangu mmelala hata kudinda kwa asubuhi hakupo teh hata me ningetaka kujaribu kukutana na kidudu kimelegea mpaka ukisokomeze na kidole na hana mikiki sababu akijivuta tu au ukapiga chafya kimechomoka ote mae ajaribu tu