Mchumba (binti) anatafutwa


R

raia_mwema

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
481
Likes
235
Points
60
R

raia_mwema

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
481 235 60
kwa niaba ya rafiki yangu naomba kuleta ombi hili kwa wadada wote
  • jamaa ana miaka 29
  • ni mfanyakazi
  • mrefu wastani
  • mweupe
  • amehitimu chuo kikuu
  • mkristo
  • anaishi dar es salaam
anatafuta mwanadada mweupe/maji ya kunde, awe amesoma angalau diploma, mkristo, mrefu wa wastani, umri usizidi 26!
kwa yeyote ani-pm nitamuunganisha na jamaa!
ni serious na uwe tayari kwenda kupima
 
D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
Yuko wapi huyo ni2mie namba yk.
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Angekuwa angalau 40's ngeku pm! Teh
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,493
Likes
1,370
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,493 1,370 280
mbpna hajasema anataka dem wa umri gani
 
D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
am seriouc but nipo mwanza
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,249
Likes
763
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,249 763 280
kwa niaba ya rafiki yangu naomba kuleta ombi hili kwa wadada wote
  • jamaa ana miaka 29
  • ni mfanyakazi
  • mrefu wastani
  • mweupe
  • amehitimu chuo kikuu
  • mkristo
  • anaishi dar es salaam
anatafuta mwanadada mweupe/maji ya kunde, awe amesoma angalau diploma, mkristo, mrefu wa wastani, umri usizidi 26!
kwa yeyote ani-pm nitamuunganisha na jamaa!
ni serious na uwe tayari kwenda kupima
Kama kutongoza live kashindwa.., hata kuandika pia?!
Anyways mjumbe hauawi, ila ingekuwa vizuri aje mwenyewe ajibu maswali yatokanayo na mtindiko wake hapo juu.
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,771
Likes
20,138
Points
280
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,771 20,138 280
Aisee! Nimekua disqualified hapo kwenye rangi, otherwise ninge ku pm
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,163
Likes
2,243
Points
280
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,163 2,243 280
Hii imeanza tena wababa kutongozea watoto wao..... Huyo jamaa atakuwa ndezi haswa,,, tena huyo mchumba lazima umpelekee chumbani tena taa ikiwa imezimwa la sivyo atakimbia kwa aibu
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Nina umri wa miaka 26 na miezi 5, je naweza kupata nafasi?
 
R

raia_mwema

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
481
Likes
235
Points
60
R

raia_mwema

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
481 235 60
Sawa, pamoja na kwamba nina rangi ya Coca, ngoja nijaribu bahati yangu. Tayari nimeshaku-pm naomba majibu.
subira yavuta heri but nimeuliza hivyo kwasababu ya ulichokiandika hapa
 

Forum statistics

Threads 1,214,462
Members 462,703
Posts 28,513,487