mchumba anahitajika


M

myasis

Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
80
Points
95
M

myasis

Member
Joined Apr 14, 2012
80 95
mm ni mvulana umri 25, elimu yangu ni chuo certificate ya bussness... kazi mfanyabiashara. nipo arusha. nahitaji msichana ambaye atakuwa mke wangu awe na umri kuanzia 20 hadi 22, tabia njema, msafi na anaejiheshimu. ni PM na unitumie namba yko ya cm
 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,287
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,287 1,500
mm ni mvulana umri 25, elimu yangu ni chuo certificate ya bussness... kazi mfanyabiashara. nipo arusha. nahitaji msichana ambaye atakuwa mke wangu awe na umri kuanzia 20 hadi 22, tabia njema, msafi na anaejiheshimu. ni PM na unitumie namba yko ya cm
Miaka 25 unatoa tangazo la kutafuta MKE, wakati wa mwalimu mke bora alionekana ktk mazingira yetu.......Kwa njia hii unatafuta bora mke
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top