Mchuano mkali; Kati ya Arusha na Dar wapi kuna wahuni wengi?


HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,035
Likes
3,139
Points
280
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,035 3,139 280
Eti wadau kati ya Dar na Arusha wapi kuna wahuni wengi?

Wapi kunaongoza kwa matukio ya kikatili ikiwemo kuchomana bisibisi nyembe nk?
 
isumake

isumake

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
373
Likes
622
Points
180
isumake

isumake

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
373 622 180
Dar inaongoza
 
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
13,994
Likes
25,223
Points
280
Ambiele Kiviele

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
13,994 25,223 280
Dar Mboga Saba

Kiviere Wa Usangi
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
28,596
Likes
34,001
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
28,596 34,001 280
Eti wadau kati ya Dar na Arusha wapi kuna wahuni wengi?

Wapi kunaongoza kwa matukio ya kikatili ikiwemo kuchomana bisibisi nyembe nk?
Wahuni wa Arusha wamezaliwa nao na Wahuni wa Dar es Salaam ni wa Kujifunzia Vijiweni tu na kwa msaada mkubwa wa Bange / Bangi na Kubeli.
 
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
8,392
Likes
5,704
Points
280
falcon mombasa

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
8,392 5,704 280
mada zingine bwana, dar inawatu milion saba arusha milion mbili, je watatoshana
 
suwandu

suwandu

Member
Joined
Nov 7, 2017
Messages
39
Likes
15
Points
15
suwandu

suwandu

Member
Joined Nov 7, 2017
39 15 15
Uhuni mwingi ni wakulegeza suruali tu......
 
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,696
Likes
4,501
Points
280
MANDELAA KIWELU

MANDELAA KIWELU

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,696 4,501 280
Kuchomana bisi bisi au kuchanana kwa nyembe si tafsiri halisi ya uhuni
...
 
M

mwalimu lyapongoka

Senior Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
174
Likes
202
Points
60
Age
60
M

mwalimu lyapongoka

Senior Member
Joined Dec 28, 2016
174 202 60
Uhuni una tafsiri pana sana sababu kuna ujuaji, matukio ya ajabu ajabu kama wizi utapeli Wa kutumia akili vibaka usela mwingi umalaya kukosa adabu to infinity(kupinda) n.k sasa katika hayo Arusha wavuta bangi ni wengi sana wameharibu mentality za kila rika ndio maana hata vyuoni wanajifanya hustlers and everything wao wameanzisha halafu huwa wanajisifia hata matukio ya kipuuzi sana kama kukosa adabu n.k ukija DSM nawaunganisha na tanga sasa kule wahuni hawana categories kabisaa usishangae MTU ametoka kuvuta bangi anaenda kucheza taarabu au baikoko kitu ambacho hukikuti mikoa mingine especially mbeya na then
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
nlitegemea watu waseme mchuano wa mawazo ya kijasilia mali na changamoto za vijana wanao maliza chuo na uwepo wa fursa kati ya dar es salaam na arusha

mwisho tunakuja changia vitu vya kipumbavu na kisen*g*..
uhuni unakusaidia nini katika maisha yako au unakupa ela nyingi kama bakresa
 
enjai ya kyasha

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
2,060
Likes
1,935
Points
280
enjai ya kyasha

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
2,060 1,935 280
nlitegemea watu waseme mchuano wa mawazo ya kijasilia mali na changamoto za vijana wanao maliza chuo na uwepo wa fursa kati ya dar es salaam na arusha

mwisho tunakuja changia vitu vya kipumbavu na kisen*g*..
uhuni unakusaidia nini katika maisha yako au unakupa ela nyingi kama bakresa
Mi mwenyewe nmebaki nashangaa tu.
 
enjai ya kyasha

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
2,060
Likes
1,935
Points
280
enjai ya kyasha

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
2,060 1,935 280
nlitegemea watu waseme mchuano wa mawazo ya kijasilia mali na changamoto za vijana wanao maliza chuo na uwepo wa fursa kati ya dar es salaam na arusha

mwisho tunakuja changia vitu vya kipumbavu na kisen*g*..
uhuni unakusaidia nini katika maisha yako au unakupa ela nyingi kama bakresa
Mi mwenyewe nmebaki nashangaa tu.
 
enjai ya kyasha

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
2,060
Likes
1,935
Points
280
enjai ya kyasha

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
2,060 1,935 280
nlitegemea watu waseme mchuano wa mawazo ya kijasilia mali na changamoto za vijana wanao maliza chuo na uwepo wa fursa kati ya dar es salaam na arusha

mwisho tunakuja changia vitu vya kipumbavu na kisen*g*..
uhuni unakusaidia nini katika maisha yako au unakupa ela nyingi kama bakresa
Mi mwenyewe nmebaki nashangaa tu.
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
sifir form 4..ku*m* kizibo wew...
angalia usije fukuliwa mtaro..unazani wote n form 4
ntakusuuza uo mk*nd ..malaya wa kasino wew
unaisi wote n watoto wenzio na story zako za kipimbi pimbi tu..

Nimepata ukimwi kwa kugongea sigara.

afu unajiona unaakili timamu..******** ana hasara q*ma kizibo wew
kama unanyege njo ukalie mpini wangu
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
bika shaka umezaliwa barabarani au kweny dangulo mtoto wa kiume kua na mikato ya kike na kishoga ni hatari sana au may be unapakuliwa wew..sidhan ata 22 umefika
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
Mi mwenyewe nmebaki nashangaa tu.
uyu dogo si shoga..chalii angu
mwanaume kua anaanzisha viji topic vya kisenge n ufinyu wa mawazo...naisi kalelewa na bibi
fatilia vijitopic vyake ata wachangiaji awafiki 30..wanajua kua uyu n chakula cha wababe...afu anajiona mjanja..anataka kujulikana kwa njia ya kisenge sana
 

Forum statistics

Threads 1,215,003
Members 462,987
Posts 28,531,559