Mchiriku unyamwezini

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,539
2,000
Nikimtazama mwanangu Pili.... Dunia wapo binadamu wachache. Mambo ya Pwani haya. Hawa jamaa hata kama nina hasira huwa zinaisha. watani zangu Wazaramo wanachekesha mno.
 

certified mdokozi

JF-Expert Member
Jan 20, 2016
1,404
2,000
hali Yangu masikin sijui ntapata lini ntakapo kwenda kaburin mwanangu atarithi niniiiii.....daaah proud kuwa wa mwananyamala aisee watoto wa kwa kopaaa hawa baba dullah dariki moko ....kina speed boti
 

certified mdokozi

JF-Expert Member
Jan 20, 2016
1,404
2,000
Nikimtazama mwanangu Pili.... Dunia wapo binadamu wachache. Mambo ya Pwani haya. Hawa jamaa hata kama nina hasira huwa zinaisha. watani zangu Wazaramo wanachekesha mno.
wazaramo mm wajomba zangu hawa huwa wananipa miziku balaaa kama magoma ya nsense marunde ya nyumbani kule usungu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom