Mchina Vs Mungu

Mchina Vs Mungu

Mwanadamu aliyeumbwa na Mungu anaumba viungo vya ziada katika mwili wake.
 
View attachment 46022 Sasa uniambie hiyo suruali ilipitaje hapo kwenye hipsi.
attachment.php

Atakuwa anavaa nguo zinazovutika kama Condom
 
manake tuendako mchina ataumba mtu siyo? hii ns sehemu tu lakin kuna bkra bandia!

Mkuu usiombe kukutana na bikra iliyotengenezwa na mchina. Ni hatari utashangaa wewe ndiyo unatoka damu badala ya ke!
 
Mkuu usiombe kukutana na bikra iliyotengenezwa na mchina. Ni hatari utashangaa wewe ndiyo unatoka damu badala ya ke!


Dah ulishakutana nayo nini Mungi utupe news kidogo???
 
We acha tu, Bikra za mchina inatakiwa uziondoe kwa mkono kwanza. ukiingia kwa pupa unabikiriwa wewe badala ya kubikiri
Dah ulishakutana nayo nini Mungi utupe news kidogo???
 
We acha tu, Bikra za mchina inatakiwa uziondoe kwa mkono kwanza. ukiingia kwa pupa unabikiriwa wewe badala ya kubikiri
Hahahahaha, jamani nimecheka hadi basi! :lol::lol::lol:
 
Back
Top Bottom