Espoir_jnr
JF-Expert Member
- Aug 8, 2020
- 592
- 2,142
Laki na nusu mpaka Kigali.Acha tutafute maokoto,nauli inaweza gharimu shs ngapi?
Laki na nusu mpaka Kigali.Acha tutafute maokoto,nauli inaweza gharimu shs ngapi?
Unasemaaa?Laki na nusu mpaka Kigali.
AahaaaaaEL MERREKH SHABIKI WA DAMU HAPA
Nchi nyingi hizi zilizotuzunguka ni cheap kwa bus.Unasemaaa?
Acha masikhara mkuu mbona cheap sana,kwahiyo nikiwa na 1m ni full bata!
Kwani pesa yao thamani yake ipoje ukilinganisha na madafu yetu!?
Inategemea unatokea wapi? Kwa wale wa Mikoa ya kanda ya ziwa itakuwa rahisi sana siyo zaidi ya 40,000. Kwa mfano wa Kahama ni kuchukua gari za mpaka Rusumo na ukifika hapo boarder unachukua za Rusumo mpaka Kigali! Mwendo wa saa kama 8 hivi!Acha tutafute maokoto,nauli inaweza gharimu shs ngapi?
Nipo Tanganyika hapa KataviInategemea unatokea wapi? Kwa wale wa Mikoa ya kanda ya ziwa itakuwa rahisi sana siyo zaidi ya 40,000. Kwa mfano wa Kahama ni kuchukua gari za mpaka Rusumo na ukifika hapo boarder unachukua za Rusumo mpaka Kigali! Mwendo wa saa kama 8 hivi!
Asante mkuu,acha niingie chimboNchi nyingi hizi zilizotuzunguka ni cheap kwa bus.
1M unaweza enjoy vizuri tu.
1$ = RWF 1,190.
Pesa za kiafrika hizi ni za kawaida tu.
Sawa, lkn kihistoria nmekufunga mara nyingi kuliko ulivonifunga mm...so yanga ni mme wa timu zote tzIla muombe msikutane na mume wenu Simba mzee wa kuwakanda
Katavi/Mpanda itabidi uondoke tarehe 14. Hii itakusaidia kuwa na uhuru zaidi sina uhakika kama kuna bus la Mpanda to Bukoba, kama lipo unapanda hilo mpaka Rusahunga. Ukifika hapo unapanda hiace za Rusumo. Then unaweza kuamua kulala hapo Boarder ili kesho yake tarehe 15 upande mchomoko za Rusumo to Kigali kama 200km. Hapo ukiwa na kitu kama 300k unaenda na kurudi fresh kabisa!Nipo Tanganyika hapa Katavi
Atakuwa anajitoa ufahamu huyo!Sawa, lkn kihistoria nmekufunga mara nyingi kuliko ulivonifunga mm...so yanga ni mme wa timu zote tz
Itabidi tarehe 14 niwe Kahama,Kuna kazi ya Chama nitakuwa naifanya Shinyanga,Katavi/Mpanda itabidi uondoke tarehe 14. Hii itakusaidia kuwa na uhuru zaidi sina uhakika kama kuna bus la Mpanda to Bukoba, kama lipo unapanda hilo mpaka Rusahunga. Ukifika hapo unapanda hiace za Rusumo. Then unaweza kuamua kulala hapo Boarder ili kesho yake tarehe 15 upande mchomoko za Rusumo to Kigali kama 200km. Hapo ukiwa na kitu kama 300k unaenda na kurudi fresh kabisa!
Mwaka jana huo uchovu iliamua kuachana nao kabisa, watu wakawa wanapigwa mbele ya mashabiki wao! Unakumbuka mechi ya USM Algiers? Mziki ulipigwa pale pale nyumbani kwao pamoja na kuwasha mioto yao!Ukitaka uufurahie mziki wa Yanga icheze bila mashabiki wa kuipanikisha.
AahaaaaaMwaka jana huo uchovu iliamua kuachana nao kabisa, watu wakawa wanapigwa mbele ya mashabiki wao! Unakumbuka mechi ya USM Algiers? Mziki ulipigwa pale pale nyumbani kwao pamoja na kuwasha mioto yao!
Hapo umeua mkuu! Hesabu mechi umeiona! Ratiba iko upande wako kabisa hiyo!Itabidi tarehe 10 niwe Kahama,Kuna kazi ya Chama nitakuwa naifanya Shinyanga,
Kuanzia tarehe 13 nitakuwa free,hivyo nitawasubiria wa Dar tuende wote
Mbona nilisikia mechi itaenda kupigwa Morocco imekuwaje tena?
Kujipanga muhimu sio kwa kwenda kichwa kichwa kuleNdugu zangu wale nawajua ,Yanga ,Rwanda km DRC tu ,wako na watu
Ila mpira lolote linawezekana