Mchezo wa El- Mererkh VS Young African Kuchezwa Rwanda

Mchezo wa El- Mererkh VS Young African Kuchezwa Rwanda

Yanga atacheza na El Merreikh katika uwanja wa Kigali Pele ambao Zamani ulikuwa ukifahamika zaidi kama uwanja wa Nyamirambo.

Huu ni uwanja unaotumiwa zaidi na klabu ya Rayon na APR kwa nyakati kadhaa!

Awali klabu ya El Merreikh ilifikiria kuhamishia mechi yake Morocco ili kupata wafuasi na kukwepa nguvu ya Yanga kuwa na mashabiki wengi Rwanda.

Nikuambie tu... Kama kuna kitu Yanga wataenjoy kwa sasa ni kucheza nchini Rwanda na wana hakika ya kupata mashabiki wengi wa pale pale Rwanda na hata kusafiri na kuiunga mkono timu yao ni rahisi sana.

Mchezo huo utachezwa tarehe 16/09/2023
Yanga ya sasa hivi hata uipeleke mkacheze kwenye mapango huko chini ya bahari, au ndani ya misitu ya Congo au Amazon itakufunga tu.

Kwanza wachezaji hawa huwa hata hawajui kama pale uwanjani huwa **** mashabiki.
Kambi ya Avic inawafundisha kutozingatia kama wanaungwa mkono au wanabezwa au wapo pekee
 
Uwanja wenye ule ulivyo na Rwanda walivyo na uyanga yanga, changanya na watakaoenda ,naona kabisa mkiujaza uwanaja kama mko chamanzi

NB: El Merekhi nao watajipanga si ndio wenyeji,😂😂😂
20230902_103054.jpg

😀😀 pk mwenyewe mwananchi pure
 
Sasa hivi Tanzania ngazi ya club tunaheshimika.

El Merreck wamepiga hesabu zao vyema kwenda kuigharamia Yanga Morocco na kulipia uwanja halafu wanatolewa wameona haiwalipi.

Hakuna namna yoyote ya El Merreck kuizuia Yanga kutinga Makundi.
 
Sasa hivi Tanzania ngazi ya club tunaheshimika.

El Merreck wamepiga hesabu zao vyema kwenda kuigharamia Yanga Morocco na kulipia uwanja halafu wanatolewa wameona haiwalipi.

Hakuna namna yoyote ya El Merreck kuizuia Yanga kutinga Makundi.
Kumbe ukiwa mwenyeji gharama za mpinzani wako unalipa wewe?
Duh
 
Kumbe ukiwa mwenyeji gharama za mpinzani wako unalipa wewe?
Duh
Yeah iko hivyo ,zamani ulikua ukisikia tumepewa hotel ina ukumbi wa disco wachezaji hawajalala, au wametupatia usafiri mbovu ,hapo mwenyeji anatumia kanuni ya kukugharamia lkn kwa kiwango cha chini
 
Yanga ya sasa hivi hata uipeleke mkacheze kwenye mapango huko chini ya bahari, au ndani ya misitu ya Congo au Amazon itakufunga tu.

Kwanza wachezaji hawa huwa hata hawajui kama pale uwanjani huwa **** mashabiki.
Kambi ya Avic inawafundisha kutozingatia kama wanaungwa mkono au wanabezwa au wapo pekee
Ila wakikutana na mnyama anajipigia pisi yake tu
 
Yeah iko hivyo ,zamani ulikua ukisikia tumepewa hotel ina ukumbi wa disco wachezaji hawajalala, au wametupatia usafiri mbovu ,hapo mwenyeji anatumia kanuni ya kukugharamia lkn kwa kiwango cha chini
Aahaaaaa
 
Back
Top Bottom