Mchezaji wa ovyo wa kufungia mwaka{tafsida}

mtunzasiri

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
1,344
2,000
Kuna wachezaji wengi walishindwa kuleta ushindi katika timu zao za taifa,
lakini kwa maoni ya wapenda ushindi katika timu nyingi za kitaifa mchezaji anayecheza na mashabiki na kusahau jukumu LA kuiletea timu ushindi ama anakamia wachezaji pinzani bila kujali kama kuna refa ama lah, au anavuruga utaratibu wa mazoezi kabla ya mashindano eti mazoezi yaanzie kipindi cha ligi tuu, kwa mchezeshaji wa timu kama Huyo ni wa ovyo kabisa hastahili kupangwa mpambano ujao.

 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
129,223
2,000
Mkuu naamini ni tasfida na siyo tafsida. Isitoshe tasfida ni tamathali ya usemi ambayo lengo lake hasa ni kupunguza makali ya lugha ili kutoharibu mashiko ya kitamaduni na muktadha wa kijamii. Mfano: Badala ya kusema Juma anakunya tunasema Juma anajisaidia. Najua unachotaka kusema hapa kuhusu huyo mchezaji wa hovyo lakini sina uhakika kama hii ni tasfida. Pengine ni sitiari au matumizi komavu ya lugha ya picha.

Yote kwa yote mkamia maji hayanywi na majigambo na kujionyesha wakati mwingine huzaa matunda ndiyo siyo. Na kuchamba kwingi waweza kujikuta waondoka na kimba
 
Nov 4, 2016
5
45
Mkuu naamini ni tasfida na siyo tafsida. Isitoshe tasfida ni tamathali ya usemi ambayo lengo lake hasa ni kupunguza makali ya lugha ili kutoharibu mashiko ya kitamaduni na muktadha wa kijamii. Mfano: Badala ya kusema Juma anakunya tunasema Juma anajisaidia. Najua unachotaka kusema hapa kuhusu huyo mchezaji wa hovyo lakini sina uhakika kama hii ni tasfida. Pengine ni sitiari au matumizi komavu ya lugha ya picha.

Yote kwa yote mkamia maji hayanywi na majigambo na kujionyesha wakati mwingine huzaa matunda ndiyo siyo. Na kuchamba kwingi waweza kujikuta waondoka na kimba
Nimekupata, mchezaji wa hivyo hapa bongo hhupangagwa tena,
 

mtunzasiri

JF-Expert Member
Dec 24, 2012
1,344
2,000
Mkuu naamini ni tasfida na siyo tafsida. Isitoshe tasfida ni tamathali ya usemi ambayo lengo lake hasa ni kupunguza makali ya lugha ili kutoharibu mashiko ya kitamaduni na muktadha wa kijamii. Mfano: Badala ya kusema Juma anakunya tunasema Juma anajisaidia. Najua unachotaka kusema hapa kuhusu huyo mchezaji wa hovyo lakini sina uhakika kama hii ni tasfida. Pengine ni sitiari au matumizi komavu ya lugha ya picha.

Yote kwa yote mkamia maji hayanywi na majigambo na kujionyesha wakati mwingine huzaa matunda ndiyo siyo. Na kuchamba kwingi waweza kujikuta waondoka na kimba
Aksante kwa mahihisho kadhaa naamini haijaondoa maana halisi ya mkutadha huu.
 

gasto genaro

JF-Expert Member
Oct 15, 2014
780
1,000
Mkuu naamini ni tasfida na siyo tafsida. Isitoshe tasfida ni tamathali ya usemi ambayo lengo lake hasa ni kupunguza makali ya lugha ili kutoharibu mashiko ya kitamaduni na muktadha wa kijamii. Mfano: Badala ya kusema Juma anakunya tunasema Juma anajisaidia. Najua unachotaka kusema hapa kuhusu huyo mchezaji wa hovyo lakini sina uhakika kama hii ni tasfida. Pengine ni sitiari au matumizi komavu ya lugha ya picha.

Yote kwa yote mkamia maji hayanywi na majigambo na kujionyesha wakati mwingine huzaa matunda ndiyo siyo. Na kuchamba kwingi waweza kujikuta waondoka na kimba
Ni TAFSIDA mkuu na siyo TASFIDA
 

Adolph hitler jr

JF-Expert Member
Nov 5, 2016
1,897
2,000
Juma Ponda Mali...(Mensah)..anataka yeye ndiyo ashambulie. ..Adake...akabe. ...azuie. .....Atahivyo sasa hivi yupo mchangani huko Magu Fc. ...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom