Mchezaji wa ovyo wa kufungia mwaka{tafsida}

Mchezaji wa ovyo wa kufungia mwaka{tafsida}

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Posts
1,449
Reaction score
993
Kuna wachezaji wengi walishindwa kuleta ushindi katika timu zao za taifa,
lakini kwa maoni ya wapenda ushindi katika timu nyingi za kitaifa mchezaji anayecheza na mashabiki na kusahau jukumu LA kuiletea timu ushindi ama anakamia wachezaji pinzani bila kujali kama kuna refa ama lah, au anavuruga utaratibu wa mazoezi kabla ya mashindano eti mazoezi yaanzie kipindi cha ligi tuu, kwa mchezeshaji wa timu kama Huyo ni wa ovyo kabisa hastahili kupangwa mpambano ujao.

 
wewe utakuwa shabiki wa Arse8,na Mikia F.c!
Full stress!
 
Mkuu naamini ni tasfida na siyo tafsida. Isitoshe tasfida ni tamathali ya usemi ambayo lengo lake hasa ni kupunguza makali ya lugha ili kutoharibu mashiko ya kitamaduni na muktadha wa kijamii. Mfano: Badala ya kusema Juma anakunya tunasema Juma anajisaidia. Najua unachotaka kusema hapa kuhusu huyo mchezaji wa hovyo lakini sina uhakika kama hii ni tasfida. Pengine ni sitiari au matumizi komavu ya lugha ya picha.

Yote kwa yote mkamia maji hayanywi na majigambo na kujionyesha wakati mwingine huzaa matunda ndiyo siyo. Na kuchamba kwingi waweza kujikuta waondoka na kimba [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mkuu naamini ni tasfida na siyo tafsida. Isitoshe tasfida ni tamathali ya usemi ambayo lengo lake hasa ni kupunguza makali ya lugha ili kutoharibu mashiko ya kitamaduni na muktadha wa kijamii. Mfano: Badala ya kusema Juma anakunya tunasema Juma anajisaidia. Najua unachotaka kusema hapa kuhusu huyo mchezaji wa hovyo lakini sina uhakika kama hii ni tasfida. Pengine ni sitiari au matumizi komavu ya lugha ya picha.

Yote kwa yote mkamia maji hayanywi na majigambo na kujionyesha wakati mwingine huzaa matunda ndiyo siyo. Na kuchamba kwingi waweza kujikuta waondoka na kimba [emoji23][emoji23][emoji23]
Nimekupata, mchezaji wa hivyo hapa bongo hhupangagwa tena,
 
Mkuu naamini ni tasfida na siyo tafsida. Isitoshe tasfida ni tamathali ya usemi ambayo lengo lake hasa ni kupunguza makali ya lugha ili kutoharibu mashiko ya kitamaduni na muktadha wa kijamii. Mfano: Badala ya kusema Juma anakunya tunasema Juma anajisaidia. Najua unachotaka kusema hapa kuhusu huyo mchezaji wa hovyo lakini sina uhakika kama hii ni tasfida. Pengine ni sitiari au matumizi komavu ya lugha ya picha.

Yote kwa yote mkamia maji hayanywi na majigambo na kujionyesha wakati mwingine huzaa matunda ndiyo siyo. Na kuchamba kwingi waweza kujikuta waondoka na kimba [emoji23][emoji23][emoji23]
Aksante kwa mahihisho kadhaa naamini haijaondoa maana halisi ya mkutadha huu.
 
Mkuu naamini ni tasfida na siyo tafsida. Isitoshe tasfida ni tamathali ya usemi ambayo lengo lake hasa ni kupunguza makali ya lugha ili kutoharibu mashiko ya kitamaduni na muktadha wa kijamii. Mfano: Badala ya kusema Juma anakunya tunasema Juma anajisaidia. Najua unachotaka kusema hapa kuhusu huyo mchezaji wa hovyo lakini sina uhakika kama hii ni tasfida. Pengine ni sitiari au matumizi komavu ya lugha ya picha.

Yote kwa yote mkamia maji hayanywi na majigambo na kujionyesha wakati mwingine huzaa matunda ndiyo siyo. Na kuchamba kwingi waweza kujikuta waondoka na kimba [emoji23][emoji23][emoji23]
Ni TAFSIDA mkuu na siyo TASFIDA
 
Ni TAFSIDA mkuu na siyo TASFIDA
Inawezekana uko sahihi mkuu [emoji23][emoji23][emoji23]
6bf2549de1b023553e243906d6302daa.jpg
 
Anacheza na mashabiki,teh teh teh !!!!!anapenda kiki hatariii!!!
 
Juma Ponda Mali...(Mensah)..anataka yeye ndiyo ashambulie. ..Adake...akabe. ...azuie. .....Atahivyo sasa hivi yupo mchangani huko Magu Fc. ...
 
Back
Top Bottom