Mchezaji wa Azam afia guest sinza! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchezaji wa Azam afia guest sinza!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Apr 22, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mwanaume mmoja anayekadiliwa kuwa na umri kati ya 20-25 amekutwa amekufa ndani ya nyumba ya kulala wageni(guest)maeneo ya sinza,baada ya kumpekua alikutwa na pasi ya kusafiria ya Nigeria na akiwa na invitation ya club ya Azam.Kwa mujibu wa kamanda Kenyera maiti ya msukuma ndinga huyo imeifadhia hospital ya mwananyamala.
    Maofisa wa club ya Azam hawakupatikana kuongelea hilo.
    Ulikuja kutafuta maisha tz but M/mungu ameichukua hazina yake ukiwa tz.
    RIP kamanda.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    r.i.p mnigeria.
     
  3. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu amuweke amuweke mahala pema huko Mbinguni.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wapunguze kutumia busta za nguvu za kiume....zinasababisha konkashen....

    rip
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nasikia kifo chake kinautata........
    RIP mnigeria.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Dah? Yanga watakuwa wamempiga misumari tu Mnaijeria wa Azam, sio mbaya lakini, thats the best they could deliver.
    Viva la AFC!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,047
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    RIP Mnigeria.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna chanzo cha kifo chake?


    rest in peace!
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    RIP Mwanasoka, pole kwa wapenda soka wote.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    r.i.p mchezaji
     
  11. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 688
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hiyo passport haikua na jina zaidi ya nationality yake?? anyway RIP mchezaji
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,609
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Duh, yaani kukutwa na invitation ya Azam tayari ni mchezaji wa Azam?
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    R.I.P marehemu
     
Loading...