Mchepuko unataka ujipandishe cheo

Mchepuko unataka ujipandishe cheo

Hawezi Ndio umfundishe mm Sioni Sababu Ya kuchepuka Kisa Eti Mkeo Hawezi mchakamchaka ulioa Wakazi gani sasa hadi mkazaa

Aliweza vipi kukubebea Mimba Kama Hawezi Mchaka mchaka Ninacho Amini.mimi mwanamke

Hutengenezwa awe the way boi wake Anataka awe

Hakuna Anae zaliwa anajuwa Mambo huwenda kwakuelekezana Mpe Fursa Mkeo Hata yakutazama video za romantic lovers Huwenda ikamjenga na kujuwa wajibu wake

Lasivyo Ukitaka vinanvyo juwa Lazima ugharamie no way Mzeee
Unajua mkuu,vitu vizuri vinakuja 'automatic',sasa mtu anaweka 'condition' fulani ili iwe hivi inabidi iwe vile. Hii ina maana,kama ataendelea kusikilizwa ipo siku utaiona familia yako haifai. Na wengine tunachepuka kwa sababu kadhaa,labda bi mkubwa hawezi kuimili mchakamchaka wa tendo n.k

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawezi Ndio umfundishe mm Sioni Sababu Ya kuchepuka Kisa Eti Mkeo Hawezi mchakamchaka ulioa Wakazi gani sasa hadi mkazaa

Aliweza vipi kukubebea Mimba Kama Hawezi Mchaka mchaka Ninacho Amini.mimi mwanamke

Hutengenezwa awe the way boi wake Anataka awe

Hakuna Anae zaliwa anajuwa Mambo huwenda kwakuelekezana Mpe Fursa Mkeo Hata yakutazama video za romantic lovers Huwenda ikamjenga na kujuwa wajibu wake

Lasivyo Ukitaka vinanvyo juwa Lazima ugharamie no way Mzeee

Sent using Jamii Forums mobile app
Changamoto za uzazi na kujikuta kupoteza hamu ya mara kwa mara,kazi yake kubwa kwa sasa ni kulea na kuimarisha uchumi. S.ex ni kama vile unamlazimisha.
 
Sasa huoni Huyo anae play party Ya mkeo nae Anahaki zake

Muhimu ni ukae nae chini then Kumueleza nataka uwe one two three sipendi one two three

Kama wewe Muslim ruhusa wake Wanne unaweza ukajiongeza sasa hapo
Changamoto za uzazi na kujikuta kupoteza hamu ya mara kwa mara,kazi yake kubwa kwa sasa ni kulea na kuimarisha uchumi. S.ex ni kama vile unamlazimisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa huoni Huyo anae play party Ya mkeo nae Anahaki zake

Muhimu ni ukae nae chini then Kumueleza nataka uwe one two three sipendi one two three

Kama wewe Muslim ruhusa wake Wanne unaweza ukajiongeza sasa hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa dini yangu siruhusiwi kuongeza,kuhusu mahitaji yake mengi huwa nayatekeleza...ila nadhani anatafuta njia ya kunufaika zaidi kwa kujihalalisha;ingawa najua mwisho wa siku kama nitamsikiliza kwa 100% kuna uwezekano wa kuharibu ndoa ya awali.
 
wakat unaongea nae mkeo alikua wapi?? pia nahisi bado unauvulana mwingi maana ulichopost kinadhihirisha uvulana mtupu
 
Hata ww si muungwana kwa nn umemtafuta kama mkeo ni muhimu ? Hata yeye anataka hiyo nafasi ya kuwa mkeo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu wasipohudumiwa humu mitaani mtakuwa shida Sana.
Toeni credit kwa wachepukaji kwani tunaongeza mzunguko wa hela mtaani.
Kulipa Kodi
Chakula
Nguo
Usafiri nk.
Wale wanaoishi Kama michepuko ya wenye ndoa zao na wanahudumiwa wamenielewa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom