Mchepuko kuja bila taarifa

Mchepuko kuja bila taarifa

ulimpa taarifa kama yeye ni mchepuko?
 
Umeshamwambia kama yy ni mchepuko au ubatuchosha tu hapa
 
Mambo ya surprise yashapitwa na wakati. Huyo mpenzi au mchepuko nia yake akufumanie tu.
 
kama ukumwambia kuwa yy ni mchepuko alifanya vizuri kukukomesha
 
nilishamfanyia surprise MTU,alikuwa anajidai mm ndo the one and only,siku akanipigia simu anaumwa,kumbe ndo siku alikuwa amrita mchepuko kwake, nikampa pole kwa simu then nikamuaga,nikaondoka muda huohuo kwenda kumuona mgonjwa,nilipokaribia kufika nikampigia CMU kumuuliza hali yake, anaendelea VIP,akanambia anaendelea pouwa na yupo kitandani anataka kulala,baada kama ya dk 4 nikafika mlangoni,nagonga mlango haufunguliwi,guess what?
 
nilishamfanyia surprise MTU,alikuwa anajidai mm ndo the one and only,siku akanipigia simu anaumwa,kumbe ndo siku alikuwa amrita mchepuko kwake, nikampa pole kwa simu then nikamuaga,nikaondoka muda huohuo kwenda kumuona mgonjwa,nilipokaribia kufika nikampigia CMU kumuuliza hali yake, anaendelea VIP,akanambia anaendelea pouwa na yupo kitandani anataka kulala,baada kama ya dk 4 nikafika mlangoni,nagonga mlango haufunguliwi,guess what?
Enhe
 
Hakuna sheikh yahaya wa kuhisi kwanini ila i can tell yeye hajui kama ni mchepuko anajijua ni owner hvyo anadhani anakusuprise kumbe anaku shock!
 
2016-10-04-03-18-28--1036826550.jpeg
 
Back
Top Bottom