Wazabanga kuku
JF-Expert Member
- Dec 13, 2016
- 264
- 381
Wadau hivi ni sahihi mchepuko wako kuja ghetto/nyumbani kwako bila taarifa kwa kisingizio eti kakufanyia suprise ,
Huu ni wivu au nini jamani
Huu ni wivu au nini jamani
haaaaahhhSi umuulize mwenyewe?! sisi tunajuaje mawazo yake??
mijanaume mingine buanaa... hata "kaogemvuto" anakushinda akili ndogo kama hii?
Si umuulize mwenyewe?! sisi tunajuaje mawazo yake??
mijanaume mingine buanaa... hata "kaogemvuto" anakushinda akili ndogo kama hii?
Ameuliza pengine unaweza ukawa na jibu fasaha.
Kwa sababu akili za wanawake karibu wote katika suala la mapenzi zinafanana.
[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
Si umuulize mwenyewe?! sisi tunajuaje mawazo yake??
mijanaume mingine buanaa... hata "kaogemvuto" anakushinda akili ndogo kama hii?
Upo, sijakuona muda kidogo.
Heri ya mwaka mpya
nipo mpendwa. Heri na kwako pia
Mimi niite mpenzi, usiite mpendwanipo mpendwa. Heri na kwako pia
Asubiri kujimilikisha umama mwenye nyumba[emoji23] [emoji23] [emoji23] .....huyo side chick anaonekana hapendagi ujinga.Mchepuko unajua geto lako? wewe ni mchepukaji mzembe.