Mchepuko kuja bila taarifa

Mchepuko kuja bila taarifa

Wazabanga kuku

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Posts
264
Reaction score
381
Wadau hivi ni sahihi mchepuko wako kuja ghetto/nyumbani kwako bila taarifa kwa kisingizio eti kakufanyia suprise ,

Huu ni wivu au nini jamani
 
Si umuulize mwenyewe?! sisi tunajuaje mawazo yake??
mijanaume mingine buanaa... hata "kaogemvuto" anakushinda akili ndogo kama hii?


Ameuliza pengine unaweza ukawa na jibu fasaha.
Kwa sababu akili za wanawake karibu wote katika suala la mapenzi zinafanana.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]
 
Ameuliza pengine unaweza ukawa na jibu fasaha.
Kwa sababu akili za wanawake karibu wote katika suala la mapenzi zinafanana.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG]


Vyema! mwambie aendelee kusubiria majibu fasaha kutokea jamiiforum kuhusu anachowaza huyo mchepuko wake.
 
Si umuulize mwenyewe?! sisi tunajuaje mawazo yake??
mijanaume mingine buanaa... hata "kaogemvuto" anakushinda akili ndogo kama hii?

Upo, sijakuona muda kidogo.

Heri ya mwaka mpya
 
Mchepuko umechepukia kwako hapo alikuwa na safari zake ndo ameamua achepuke kidogo kwako kisha aendelee na safari zake
 
Ukiona ivo ujue kwao njaa imepiga hodi, muulize vzr kulikoni kafanya ivo
 
Back
Top Bottom