Mchango wa COKE STUDIO AFRICA


Jasho La Kuku

Jasho La Kuku

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
1,818
Likes
1,297
Points
280
Jasho La Kuku

Jasho La Kuku

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2017
1,818 1,297 280
Habarini wajamvi,
Leo nimeona tuone mchango unaotelewa na Coke Studio Katika Muziki wetu hapa Afrika. Coke Studio Africa imejitahidi sana kuleta na kuwakutanisha wasanii wengi barani Africa na duniani katika misimu tofauti.

Baada ya kuona nyimbo za wasanii wetu Ali Kiba na Rayvanny nikafurahi sana sababu nimezipenda sana. Rayvanny amefanya version ya wimbo wa msanii wa Angola Dji Tafinha uitwao imperfeito na Ali Kiba na msanii kutoka Nigeria Pantoranking uitwao katika ni nyimbo nzuri.

Msimu huu wametuletea Jason Derulo. Msimu uliopita walituletea Neyo. Wamefanya mengi.

Nawapa sifa zao. Sijui msimu ujao utakuwaje. Wasanii wengi wamehusika kama Diamond Platinumz, Yemi Alade, Sauti Sol, 2baba, Nyashinski, Bahati, Cassper Nyovvest, Bebe Cool, Izzo Bizness, Ruby, Vanessa Mdee na wengne wengi...
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,365
Likes
2,007
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,365 2,007 280
Hivi huwa wanawalipa hawa Wasanii? Na je wao wananufaika na nini kama Coke Studio?
 

Forum statistics

Threads 1,213,683
Members 462,214
Posts 28,485,780