Mchango kwa ajili ya ujenzi wa maktaba shule ya Babro

Mchango kwa ajili ya ujenzi wa maktaba shule ya Babro

Hivi serikali haiwezi kutukomboa dhidi ya ubakaji huu!!??
 
Kwenye Press Release ya Bodi ya shule walidai wana deni kwenye M-Bank kiasi cha billion 3 kama sikosei kwa hiyo zile 1.6b zililipa sehemu tu ya deni. Bado wanadaiwa kwa hiyo kuomba mchango wa kujenga lab siyo ajabu ( kulingana na maelezo yao)

Zimelipaje wakati zimeingia akaunti binafsi ya Mama Tiba. Kazichukua lini kuwapa shule Na kwa nini hazikuingizwa akaunti ya shule. Moja kwa moja?.
 
Ada ya hiyo shule ni Million4 kwa kila mwanafunzi kwa mwaka.

Bado wanaomba michango?

Tena siyo kuomba ni lazima kwa wenye watoto wanaosoma pale. Kuna jirani yangu anasomesha mwanae pale kadaiwa mchango wa Maabara na kalipa japo analalamika. Binadamu wanatamaa kaka hata akisoma vipi bado tamaa za kibinadamu zipo palepale tu. Huyu mama hatukujua kama anatamaa kiasi hiki. Anatumia kivuli cha shule kulifisadi taifa na watu mmojammoja
 
Back
Top Bottom