Mchange awashambulia viongozi wa CHADEMA

Mchange ni kiboko ya Dr Slaa na Mbowe

Uwezo Wako wa kufikiri umeishia hapo? MBOWE NA SLAA SIO LEVEL YAKE, asitafute kick kupitia hawa makamanda ambao wanaitetemesha lumumba nzima.
 
Hahahaha mchanga mchanga si ndo jina lake eee huyu jamaaa nipumba kbsa tamko lenyewe kaadaliwa naye kalipost kama lilivyo eti vijana wanafaa kuwania urais ndo hiv hahahaha bdo sana
 

Nchi hii inahitaji kuwa na vijana kumi tu kama Mchange basi. Hana woga hata kidogo huyu jamaa. Big Up sana
 
Kuelekea uchaguzi mkuu 2015 tutasikia mengi......wataumbuana wengi.....watachapana wengi!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…