Mchaga na mtoto. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga na mtoto.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, Jun 12, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Mtoto mmja alitumwa na mama yake akanunue mafuta ya taa dukani kwa mchaga, alipfika dukani, akampa mchaga chupa na noti ya sh elfu1, halafu akasema "mafuta ya taa" mchaga akauliza "kiasi gani" mtoto akajibu "yote" mchaga akajibu kwa hamaki "we mtoto unaakili kweli? yaani debe lote la mafuta nikupe kwa hiyo sh 1,000. yako" mchaga ktk biashara makini sana.
     
Loading...