UncleBen
JF-Expert Member
- Oct 27, 2014
- 9,693
- 12,328
Mtauwa wengi wapinga mafisadi lakini ukweli daima hautaachwa kusemwa uweni sana kwani nyie hamtakufa na hilo fisadi lenu.
Yashakua hayo ?? Sio Lowasa ndio Wa kufa ??? Ulimi Bana
Mtauwa wengi wapinga mafisadi lakini ukweli daima hautaachwa kusemwa uweni sana kwani nyie hamtakufa na hilo fisadi lenu.
Hizi dhambi nyingine mnajichumia bila sababu za msingi...Usipende kusengenya na kusingizia watu mambo amabayo hata uhakika nao huna!Yani aue alafu akatoe pole? Machozi Ya mamba
Yani aue alafu akatoe pole? Machozi Ya mamba
Yani aue alafu akatoe pole? Machozi Ya mamba
Mtauwa wengi wapinga mafisadi lakini ukweli daima hautaachwa kusemwa uweni sana kwani nyie hamtakufa na hilo fisadi lenu.
Utarudi kufanyaje mkuu. Au kwenye mazishi
Yani aue alafu akatoe pole? Machozi Ya mamba
Unafiki huu,yani amuue mzee wa watu then ajifanye kutoa pole?
Yani aue alafu akatoe pole? Machozi Ya mamba
ivi mlifikiria nini kuleta cyber crime act,kwamba sis tu ndo tutakuwa wakosaji?Yani aue alafu akatoe pole? Machozi Ya mamba
Yani aue alafu akatoe pole? Machozi Ya mamba
Labda hujanielewa au umeamua kujivika upofu makusudi ili kukidhi mahitaji yako kisiasa.Mtauwa wengi wapinga mafisadi lakini ukweli daima hautaachwa kusemwa uweni sana kwani nyie hamtakufa na hilo fisadi lenu.