MBWAGA UNIvERSITY OF HEALTH AND ALLIED SCIENCE


L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,386
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,386 102 160
Ni chuo kipya na bora kabisa,kinachotoa digrii ya (i)medicine (ii)nursing....,location:maswa-simiyu kama unaelekea lalago..!wahi sasa.nafasi ni chache,vigezo:kama wewe ni form iv uwe na A/B-kwa phys,chemia na biology,pia usiwe pungufu ya crdt tano...na utasoma 7yrs kwa md na 5 yrs kwa nursing.
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,386
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,386 102 160
Pia ada zetu ni nafuu kabisa.
 
paparazzi

paparazzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
573
Likes
36
Points
35
paparazzi

paparazzi

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
573 36 35
MUHAS...

akutukanae hakuchagulii tusi...
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Sijaelewa ilipo
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,081
Likes
14,012
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,081 14,012 280
Maajabu haya..
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,418
Likes
1,634
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,418 1,634 280
Haya..
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
medicine.???? Kama kweli kipo,TCU should put an eye on it la sivyo tutapata madaktari vihio..!
 
M

MWAMALA

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
3
Age
32
M

MWAMALA

Member
Joined Nov 21, 2013
16 0 3
Kwa mf. Mtu ana PHYS-C
, CHEM-B,
BIOS-C,
MATH-B,
ENGL-C,
HIST-B,
KISW-C,
GEO-C,
CIV-B
kwa A'level results
CHEM-E
BIOS-E
GEO-D
BAM-S
GS-F
JE Mtu kama huyu anasifa ya kusoma hiyo degree ya md or nursng kwa miaka mingapi? Tusaidie
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,905
Likes
335
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,905 335 180
medicine.???? Kama kweli kipo,TCU should put an eye on it la sivyo tutapata madaktari vihio..!
umeonaa, sasa tutapasuliwa jicho badala ya kidole
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,905
Likes
335
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,905 335 180
Kwa mf. Mtu ana PHYS-C
, CHEM-B,
BIOS-C,
MATH-B,
ENGL-C,
HIST-B,
KISW-C,
GEO-C,
CIV-B
kwa A'level results
CHEM-E
BIOS-E
GEO-D
BAM-S
GS-F
JE Mtu kama huyu anasifa ya kusoma hiyo degree ya md or nursng kwa miaka mingapi? Tusaidie
huyu itakuwa mitatu tu MD anayo!
 
M

MWAMALA

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
3
Age
32
M

MWAMALA

Member
Joined Nov 21, 2013
16 0 3
Duh! Makubwa tunaomba bac mawasiliano ya jamani 2msaidia huyu kijana akasome
 
Darius

Darius

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
1,964
Likes
76
Points
145
Darius

Darius

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
1,964 76 145
!!!!!!!!!!!!!!!!???????????/
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Mie nilisoma masomo ya art olevo na a level nimesoma HGK vipi hamna pre coarse kwa watu walisoma art?

Kwa hisani ya maadui wa watatu,ujinga+maradhi na umasikini

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,386
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,386 102 160
Mie nilisoma masomo ya art olevo na a level nimesoma HGK vipi hamna pre coarse kwa watu walisoma art?

Kwa hisani ya maadui wa watatu,ujinga+maradhi na umasikini

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
hiki chuo ni cha afya tu.
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Mmhhh acha kudanganya watu..bachelor course zoote zinaombewa tcu.siku hizi.na muda wa kuapply mpk mwakaniiii.....halafu we unasema unasoma bugando hiyo mbwaga ndo unafundishia tuisheni ama
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,386
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,386 102 160
Mmhhh acha kudanganya watu..bachelor course zoote zinaombewa tcu.siku hizi.na muda wa kuapply mpk mwakaniiii.....halafu we unasema unasoma bugando hiyo mbwaga ndo unafundishia tuisheni ama
bwana mie natoa taarifa ambayo ipo proved....
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
49
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 49 145
Hakuna kitu kama hicho. Huyu mtoto lugano5 wamefunga UDOM, ndio karudi tena. Dogo waijua Medicine wewe? Au wadhani ndio ile ya UDOM?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,632
Members 481,436
Posts 29,739,583