babe huyu sio mbwa...hapana mm nakataa, mbona kanatisha hiviMmh...dogi-man[emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]noo babe ni hisia tuu zimemzidi...me nilikuwa nafikiri nikuletee zawadi ya mbwa kama huyo mwenye hisia kali babe wangu...[emoji125] [emoji125] [emoji125]babe huyu sio mbwa...hapana mm nakataa, mbona kanatisha hivi
Hapana babe huyo we baki nae tu, we si unajua aina za mbwa wangu eeeh....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]noo babe ni hisia tuu zimemzidi...me nilikuwa nafikiri nikuletee zawadi ya mbwa kama huyo mwenye hisia kali babe wangu...[emoji125] [emoji125] [emoji125]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji119]Mie nilijua ngamia
😀😀😀😀😀😀😀 hahahaah noma sanaJitakafari maana hana hata sura ya mbweha au fisi, huyo ni ibilisi mwepuke mapema!?
usijali mkuuuAkizaa niuzie vitoto vyake. Nimempenda bure
amini mkuubabe huyu sio mbwa...hapana mm nakataa, mbona kanatisha hivi
hahahamkuu hiyo picha ya mbwa ni kama "
upo kwenye sherehe na haumfahamu mtu yeyote Na wenyeji wako wamekimbia
hahahahaa miaka mia mkuuAlafu unafanana naye sana ndugu mtoa mada..!
Najua babe mijibwa yako unayoipenda,...mm mwenyewe huyu simtaki,...akuu[emoji125][emoji125][emoji125]hisia gani hizo,kha!!![emoji23]Hapana babe huyo we baki nae tu, we si unajua aina za mbwa wangu eeeh....