Mbwa wangu amekuwa na hisia za ajabu

Mbwa wangu amekuwa na hisia za ajabu

sky walker

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2018
Posts
1,160
Reaction score
834
Nilikuwa nimeka nacheza nae mara ghafla nika mwambia kuanzia kesho nakufungia bandani na kukufunga kamba juu hutatoka nje tena wala ndani huta ingia.

ALIKUWA HIVI
Dc_32A8WsAAKnRX.jpg


Mara akabadilika sura na kuanza kulia na hii ni baada ya kudokoa msosi wangu ulikuwa mezani hapa jikoni sasa adhabu yake namuacha alie usiku mzima.

NA NAONA ANA TAMANI KUOMBA MSAMAHA LAKINI ANASHINDWA KUONGEA ANANIANGALIA TU NA MACHOZI MENGI SANA

Dc_32A9W4AAyCon.jpg


USHAURI NI MFANYEJE HUYU DOG WANGU AU NI MSAMEHE TU
 
nilikuwa nimeka nacheza nae mara ghafla nika mwambia kuanzia kesho nakufungia bandani na kukufunga kamba juu hutatoka nje tena wala ndani huta ingia.

ALIKUWA HIVI
View attachment 776292

mara akabadilika sura na kuanza kulia na hii ni baada ya kudogoa msosi wangu uikuwa mezani hapa jikoni sasa adhabu yake namuacha alie usiku mzima

NA NAONA ANA TAMANI KUOMBA MSAMAHA LAKINI ANASHINDWA KUONGEA ANANIANGALIA TU NA MACHOZI MENGI SANA

View attachment 776293

USHAURI NI MFANYEJE HUYU DOG WANGU AU NI MSAMEHE TU
Mbwa Wa yanga huyu
 
Nilikuwa nimeka nacheza nae mara ghafla nika mwambia kuanzia kesho nakufungia bandani na kukufunga kamba juu hutatoka nje tena wala ndani huta ingia.

ALIKUWA HIVI
View attachment 776292

Mara akabadilika sura na kuanza kulia na hii ni baada ya kudogoa msosi wangu uikuwa mezani hapa jikoni sasa adhabu yake namuacha alie usiku mzima.

NA NAONA ANA TAMANI KUOMBA MSAMAHA LAKINI ANASHINDWA KUONGEA ANANIANGALIA TU NA MACHOZI MENGI SANA

View attachment 776293

USHAURI NI MFANYEJE HUYU DOG WANGU AU NI MSAMEHE TU
Mbona mbwa yupo kama binadamu hahahahahahahahahahahahahahahah
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom