Mbunge wa Zamani HAI afiwa na Baba Yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Zamani HAI afiwa na Baba Yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Oct 27, 2012.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,327
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Kwa wana HAI wote hasa wa Masama Mula Mwl Godwin Kimbita amefariki dunia hapa Dar Msiba upo kwa Mh Fuya aka Mbunge wetu wa Zamani Ununio Marehemu ataagwa Kesho Jumapili kwenda Masama kwa Maziko. Kwa tunaomfahamu Marehemu alikuwa Baba na Mwalimu wetu wa Enzi ya Nyerere. Pole Familia na RIP Baba
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    sis wa machame mkuu hatuji kwa sababu hakuleta mabadiliko yoyote wakati ule zaidi ya Uccm
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,084
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze roho yake mahali pema, amen.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,058
    Likes Received: 8,514
    Trophy Points: 280
    Pole kwake, mungu amuongoze!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mungu amlaze mahali pema peponi. Japo alizaa gamba!
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,447
    Likes Received: 3,159
    Trophy Points: 280
    Awali ya yote poleni wafiwa. Kwa upande mwingine, hivi kila mtu akiamua kuleta habari kama hizi humu jamvini sijui itakuwaje! Sidhani kama "baba wa mbunge wa zamani" kufariki ni habari ambayo umma wa jamvi hili unapaswa kujulishwa; it's more or less family matters!
     
  7. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 16,685
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    R.i.p baba
     
  8. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,327
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Sawa Dudus Nimekuelewa ni kupeana taarifa tu hasa kwa walioko mbali Mzee alikuwa Mwalimu na Kiongozi si Vibaya wanaHAI Wote wakajua ili tukampe Last Respect Mzee wetu
     
Loading...