Mbunge wa Ndanda (CHADEMA) ashinda kesi


wilchuma

wilchuma

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,090
Likes
82
Points
145
wilchuma

wilchuma

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,090 82 145
e1c48b08-0613-4979-922b-585e933312f7-jpg.361497

Mbunge wa CHADEMA Cecily Mwambe ameshinda kesi ya Ubunge iliyokuwa inamkabili baada ya aliyekuwa Mgombea wa CCM kufungua kesi ya kupinga matokeo yaliyompatia ushindi Mwambe kwenye Uchaguzi Mkuu wa 2015.

Hukumu imemalizika kusomwa muda mfupi uliopita mjini Masasi, Mtwara.
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,321
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,321 280
Haki haijatendeka!! Huyo mbunge hastahili kabisa
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,898
Likes
4,779
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,898 4,779 280
KESI YA UBUNGE JIMBO LA NDANDA
Mwambe (CHADEMA) ashinda kesi ya Ubunge iliyokuwa inamkabili.
Hukumu imemalizika kusomwa muda mfupi uliopita huko Masasi.
Eleza vizuri , lumumba wamesha panic
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,260
Likes
624
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,260 624 280
Hii Habari ni ya hovyo haieleweki
 
wilchuma

wilchuma

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,090
Likes
82
Points
145
wilchuma

wilchuma

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,090 82 145
hiyo ilikuwa ilikuwa ni kesi ya Kupinga ubunge wake aliyofunguliwa na aliyekuwa mpinzan wake mgombea wa ccm, jaji baada ya kusikiliza hoja ya pande mbili, ametoa order ya kuthibitisha mh Mwambe ni Mshindi halali wa uchaguz uliofanyika 25Oct 2015
 
A

ALWATAN KIZIGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
528
Likes
439
Points
80
A

ALWATAN KIZIGO

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
528 439 80
Basi hapo bavicha wataona haki.imetendeka ila kule longido mapovu yanawatoka haki haijatendeka .NYUMBU NI NYUMBU TU
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Haki hajatendeka. Lazima CCM washinde maana mahakama yao.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Mahakama ya CCM imewaonea CHADEMA. Haki haijatendeka
 
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
1,748
Likes
1,886
Points
280
Age
48
mkonongo1938

mkonongo1938

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
1,748 1,886 280
Wanauma na kupuliza
 

Forum statistics

Threads 1,237,880
Members 475,775
Posts 29,304,431