Mbunge wa bahi matatani tena kwa kashifa ya rushwa

Mbunge wa bahi matatani tena kwa kashifa ya rushwa

Hivi kesi ya Omary Badwel kwa kosa la kuvuta rushwa pale Peacock Hotel ndio ili-isha ki pinda pinda? (kimya kimya)au... maana jamaa bado anadunda tu wakati mkurugenzi mzalendo aliye mshikisha ilikula kwake -wakamhamisha hamisha sijui hata kafia wapi.
 
Lizaboni mchango wako unasubiriwa hapa!
 
Last edited by a moderator:
...
'Mary Mwanjelwa


Mtaalam wa kuiba mataulo Hotelini
Juzi uzi ulisema kaiba mkufu wa dhahabu Ughaibuni halafu akakimbia haraka'
Mkuu huu ni ugonjwa wa kichwa tena unatibika kitaalamu unaitwa kleptomaniac. Yaani unadokoa hata vitu saa zingine huvihitaji kwa kuwa tayari unavyo au wakati mwingine ungeweza kununua kwa kuwa unao uwezo wa kufanya hivyo!!
 
Mimi nadhani imefika wakati huyu jamaa afukuzwe tu ubunge maana hata kesi yake inaendeshwa kimagumashi! Anatutia aibu sana wananchi wa BAHI!

Kosa kubwa sana limefanywa siku CCM walipoamua kuwa fedha ndiyo kigezo namba1 cha kuchaguliwa kuwa mgombea. Leo hii EL anawasumbua hawana pa kutokea...
 
...
'Mary Mwanjelwa


Mtaalam wa kuiba mataulo Hotelini
Juzi uzi ulisema kaiba mkufu wa dhahabu Ughaibuni halafu akakimbia haraka'
Mkuu huu ni ugonjwa wa kichwa tena unatibika kitaalamu unaitwa kleptomaniac. Yaani unadokoa hata vitu saa zingine huvihitaji kwa kuwa tayari unavyo au wakati mwingine ungeweza kununua kwa kuwa unao uwezo wa kufanya hivyo!!

Tusifukue makaburi
 
Back
Top Bottom