Mbunge wa bahi matatani tena kwa kashifa ya rushwa

Mbunge wa bahi matatani tena kwa kashifa ya rushwa

Mbunge jimbo la Bahi(CCM) anakabiliwa na Kashifa ya rushwa kwa kuanzisha vikundi hewa vya kukopesha na kuchukua hela za mfuko wa jimbo! Tayari Takukuru imemkamata Msaidizi wake na mpaka sasa yupo rumande kituo kikuu cha Polisi Mkoani Dodoma,ikumbukwe Mheshimiwa Baduel mpaka sasa anaendelea na kesi mahakama ya kisutu akituhumiwa kuomba rushwa kwa alie kua mkurugenzi wa halmashauri ya Mkurugenzi wa Mkuranga. Mbunge huyo bado hajakamatwa kwa sasa ana hudhulia vikao vya kamati vya bunge jijini dar es salaam.

Mimi nadhani imefika wakati huyu jamaa afukuzwe tu ubunge maana hata kesi yake inaendeshwa kimagumashi! Anatutia aibu sana wananchi wa BAHI!
 
kweli kamanda hayo yote uliyoyapost yanamuhusu Lema, Wenje, Mbowe, Lwakatare, Sugu na Nasari, Dr Willbrod Slaa kwa kutokana na hayo maneno ulivyoyapost.

Probably, but I completely agree with you for the Bolded Name above as she once showed an example on illegal power connection at one of her schools! Big up!
 
Izo abari za vijiweni msiwe mmaleta hapa mfuko wa jimbo kwa sheria ni mali ya mbunge na hao takukuru wanajuaje kama hivyo vikundi ni hewa kwani usajili wa vikundi hufanywa halimashauli kitu ambacho mbuge kwake ni swala dogo sana
 
Izo abari za vijiweni msiwe mmaleta hapa mfuko wa jimbo kwa sheria ni mali ya mbunge na hao takukuru wanajuaje kama hivyo vikundi ni hewa kwani usajili wa vikundi hufanywa halimashauli kitu ambacho mbuge kwake ni swala dogo sana

Unatetea uovu!
 
Mbunge jimbo la Bahi(CCM) anakabiliwa na Kashifa ya rushwa kwa kuanzisha vikundi hewa vya kukopesha na kuchukua hela za mfuko wa jimbo! Tayari Takukuru imemkamata Msaidizi wake na mpaka sasa yupo rumande kituo kikuu cha Polisi Mkoani Dodoma,ikumbukwe Mheshimiwa Baduel mpaka sasa anaendelea na kesi mahakama ya kisutu akituhumiwa kuomba rushwa kwa alie kua mkurugenzi wa halmashauri ya Mkurugenzi wa Mkuranga. Mbunge huyo bado hajakamatwa kwa sasa ana hudhulia vikao vya kamati vya bunge jijini dar es salaam.

Kamata Fursa,
Twenzetu!!
 
Nami naomba kutumia jukwaa hili kumshitaki Mbunge wa Gairo Bwana Ahamed Shabiby, maana naye ameanza kamcheza kama hakahaka.TAKUKURU njooni na huku
 
Ili uwe kiongozi ndani ya ccm lazima uwe jizi. Kwa CCM ufisadi wizi ujangili ugaidi kutoa na kupokea rushwa ni vitendo vya kishujaa.

Nimekubali mkuu ,hii itakuwa ndiyo sifa ya kuingilia kwenye ajira ya CCM.
 
Ili uwe kiongozi ndani ya ccm lazima uwe jizi. Kwa CCM ufisadi wizi ujangili ugaidi kutoa na kupokea rushwa ni vitendo vya kishujaa.

Nimekubali mkuu ,hii itakuwa ndiyo sifa ya kuingilia kwenye ajira ya CCM.
 
Jadili Kashifa ya rushwa kwa kuanzisha vikundi hewa vya kukopesha na kuchukua hela za mfuko wa jimbo,kwako haya sio maslahi mapana ya taifa?
wabunge wetu kila mwezi hupokea sh.8.2milion kwa matumizi ya ofisi + mamilion ya jimbo hawaridhiki?
sina hakika na ulichokipost, tuko hapa kwa kutetea maslai ya Taifa, huo mfuko wa jimbo pesa zinawekwa almashauli husika, na mbunge ni msimamizi mkuu akisaidiana na mkuu wa wilaya, tunaomba kujua Bety Mkwasa anatambua ubadhilifu huu? na kama anatambua amechukua hatua gani? wilaya ya bahi haina ata mochwari kama kunapesa wanakopesha kwanini asijenge mochwari? acheni kukidhalilisha chama Tawala.

Mleta uzi anajadili mbunge wa Bahi ww unaleta wabunge wengine na wasio wabunge haya tupe news zao.
kweli kamanda hayo yote uliyoyapost yanamuhusu Lema, Wenje, Mbowe, Lwakatare, Sugu na Nasari, Dr Willbrod Slaa kwa kutokana na hayo maneno ulivyoyapost.

Jadili uzi sio watu
huyu jamaa anaroho mabaya kama ya Lema ukikutana nae kwenye kona zake.
 
Mbunge wa bahi abainika sasa ni wazi alikula hela za mfuko wa jimbo!
 
% kubwa ya viongozi hasa wa ccm ufisadi ni sunna, napata tabu kuamini kuwa huyu ndo mwizi kuliko wote au kagongana na mkubwa wake?
 
Mbunge jimbo la Bahi(CCM) anakabiliwa na Kashifa ya rushwa kwa kuanzisha vikundi hewa vya kukopesha na kuchukua hela za mfuko wa jimbo! Tayari Takukuru imemkamata Msaidizi wake na mpaka sasa yupo rumande kituo kikuu cha Polisi Mkoani Dodoma,ikumbukwe Mheshimiwa Baduel mpaka sasa anaendelea na kesi mahakama ya kisutu akituhumiwa kuomba rushwa kwa alie kua mkurugenzi wa halmashauri ya Mkurugenzi wa Mkuranga. Mbunge huyo bado hajakamatwa kwa sasa ana hudhulia vikao vya kamati vya bunge jijini dar es salaam.


Hivi ni kwanini hawa watu mwawaita waheshimiwa? Huu uheshimiwa mnaowapa ndiyo unatufikisha hapa tulipo
 
Hebu mtuwekee picha yahuyu mtu,inaonekana mlafi sana wa hela huyu.
 
Mbunge jimbo la Bahi(CCM) anakabiliwa na Kashifa ya rushwa kwa kuanzisha vikundi hewa vya kukopesha na kuchukua hela za mfuko wa jimbo! Tayari Takukuru imemkamata Msaidizi wake na mpaka sasa yupo rumande kituo kikuu cha Polisi Mkoani Dodoma,ikumbukwe Mheshimiwa Baduel mpaka sasa anaendelea na kesi mahakama ya kisutu akituhumiwa kuomba rushwa kwa alie kua mkurugenzi wa halmashauri ya Mkurugenzi wa Mkuranga. Mbunge huyo bado hajakamatwa kwa sasa ana hudhulia vikao vya kamati vya bunge jijini dar es salaam.


Hivi ni kwanini hawa watu mwawaita waheshimiwa? Huu uheshimiwa mnaowapa ndiyo unatufikisha hapa tulipo, ikumbukwe kuwa wewe mpiga kura ndiye mwajiri wa huyo unayemwita mheshimiwa, na ndiyo maana inafika wakati anakupuuza na kukuingiza matatizoni kwa sababu umefika mahali umekubali kumwona yeye ni semi god
 
Jamaa ni mwizi hata ukimuona tu kwa macho


"Serikali ya CCM inajenga bomba la gesi kutoka Mtwara hadi Ulaya"-Dr Slaa
 
tatizo lake huyu hajui kula vizuri mbona wenzake kuanzia katibu wake mkuu wa chama hawakamatwi?
 
Back
Top Bottom