Mbunge sio kiongozi ni muwakilishi tu

Mbunge sio kiongozi ni muwakilishi tu

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Posts
12,312
Reaction score
18,187
Nimeona watu wakijaribu kumtia mbunge awe ni katika viongozi, utasikia sijui dada fulani katia aibu alafu ni kiongozi kabisa mbunge yule.

Mbunge sio kiongozi, kiongozi anasimamia watu.

Mbunge anawakilisha watu wa eneo fulani kwa kiongozi.

Mbunge ni muwakilishi,ni mtumwa wetu,wasijitie katika uongozi kabisa kabisa.

Wabunge acheni kujitia katika uongozi nyie ni wawakilishi wa wananchi,fanyeni mliyotumwa na sisi wananchi wenu.
 
Kwa hiyo muwakilishi wa wananchi anaruhusiwa kufanya mambo ya hovyo? Uoni kwamba anawatia aibu waliomchagua akawawakilishe?
 
Kwa hiyo muwakilishi wa wananchi anaruhusiwa kufanya mambo ya hovyo? Uoni kwamba anawatia aibu waliomchagua akawawakilishe?
Wapi nimesema anaruhusiwa kufanya mambo ya ovyo ?
 
Tatizo wananchi wale walomchagua ili wakawakilishwe wengi wao hawajielewi.

Ufahamu juu ya elimu ya Uraia ni tatizo kubwa sana.

Lakini wabunge wasichukulie ujinga wa wananchi kuwa fimbo na kuanza kukosa kuwajibika vyema kwa majukumu yao ya msingi.
 
Wapi nimesema anaruhusiwa kufanya mambo ya ovyo ?
nanukuu "utasikia sijui dada fulani katia aibu alafu ni kiongozi yule mbunge" mwisho wa kunukuu.. rudia tena kusoma ulichokiandika maana inaonyesha ulikua ujui unaandika nin
 
nanukuu "utasikia sijui dada fulani katia aibu alafu ni kiongozi yule mbunge" mwisho wa kunukuu.. rudia tena kusoma ulichokiandika maana inaonyesha ulikua ujui unaandika nin
Hapo haioneshi kama nimeruhusu wafanye mambo ya ovyo,hizo ni hisia zako.

Onesha wapi nimesema kuwa wanaruhusiwa kufanya mambo ya ovyo lwa luwa sio viongozi ?

Usinihukumu kwa hisia zako,nihukumu kwa dhahiri ya nilichokisema.
 
Back
Top Bottom