Mbunge huyu wa CHADEMA azidi kuimaliza CCM huko Iringa vijijini


P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Kama wabunge wa chadema wangezama vijijini kama chiku abwao mbunge wa Iringa akiwa na
gari yake ndogo aina ya suzuki kwenye roof ikiwa imezungukwa na maspika na bendera za chadema.
mama huyu kazi yake ni moja tu nayo ni kuibomoa CCM Iringa vijijini na hasa eneo la Kalenga.
ningependa wabunge wa chadema wafuate nyayo za huyu mama waache siasa za maofisini na kuzama vijijini.

JEMBE LA CHADEMA HUKO KALENGA.
mbunge Chiku Abwao baada ya kazi nzito ya kujenga chadema vijijini leo


Wafuasi wa Chadema kata ya Luhota wakisukuma gari alilopanda mbunge wao Chiku Abwao leo


Matembezi ya kwenda kufungua ofisi ya kata ya Chadema kata ya Luhota jimbo la Kalenga leo



Mbunge Chiku Abwao akimwaga noti na bendera za Chadema kwa ajili ya kuchangia ufunguzi wa ofisi kata ya Luhota leo


Wananchi wakiandamana kwenda kufungua ofisi ya Chadema vijijini kwenye kata ya Luhota jimbo la kalenga wilaya ya Iringa vijijini leo



Gari la mbunge Chiku likisukumwa leo



Katibu wa chadema wilaya ya Iringa vijijini Felix Nyondo akimkaribisha mbunge Chiku Abwao leo
CHADEMA cha demokrasia na maendeleo (chadema) wilaya ya Iringa vijijini kimeanza kukibomoa chama cha mapinduzi (CCM ) baada ya aliyekuwa mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi kata ya Luhota na mjumbe wa kamati ya utekelezaji CCM wilaya ya Iringa vijijini Sihuna Kapalampya kuhamia Chadema na kuwa mwenyekiti mpya wa Chadema kata ya Luhota .

picha hizi kwa hisani ya www.francisgodwin.blogspot.com mwandishi nguli huko Nyanda za juu kusini.
 
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
1,372
Likes
68
Points
145
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
1,372 68 145
CHADEMA itoe maelekezo na kuwapangia malengo makatibu, viongozi wa ngazi za wilaya kufungua matawi vijijini, watu wanakosa hata sehemu ya kuchukulia kadi.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Wasongela muyaaa
 
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
656
Likes
2
Points
35
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
656 2 35
Hakika hii ni nzuri sana' naomba wabunge wengine waige mfano huu ili Chadema iwe na mtaji vijijini'
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
Sheishei!!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Ni wazo zuri sana. Mtaji wa kushika dola uko vijijini kunakolagaiwa wananchi kila mwaka kwenye chaguzi zetu nchini. Ni jukumu la chama chochote cha siasa kutembelea wananchi mahala popote pale na kuwaelimisha juu ya haki zao za uraia na uhuru wa kuchagua.

CHADEMA itoe maelekezo na kuwapangia malengo makatibu, viongozi wa ngazi za wilaya kufungua matawi vijijini, watu wanakosa hata sehemu ya kuchukulia kadi.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
79
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 79 145
Vema sanaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!! Kwa kweli wabunge wetu wengine CDM, njia sahihi ndio hii hapa ya Kamanda Chiku huko Iringa.


Ongera mama kaza buti ndo siasa.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
picha hazimpambi huyu mama, kwanza zinaonyeshwa anasukumwa kwenye gari (mrema, jairo), anagawa pesa (JK na wenzake), very minimal audience (nape), mkorogu umedunda (Anne Kilango malecela)

Lets share her success na sio picha ambazo ziko kama amepiga John Guninita
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,535
Likes
3,092
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,535 3,092 280
Kama wabunge wa chadema wangezama vijijini kama chiku abwao mbunge wa Iringa akiwa na
gari yake ndogo aina ya suzuki kwenye roof ikiwa imezungukwa na maspika na bendera za chadema.
mama huyu kazi yake ni moja tu nayo ni kuibomoa CCM Iringa vijijini na hasa eneo la Kalenga.
ningependa wabunge wa chadema wafuate nyayo za huyu mama waache siasa za maofisini na kuzama vijijini.

JEMBE LA CHADEMA HUKO KALENGA.
mbunge Chiku Abwao baada ya kazi nzito ya kujenga chadema vijijini leo


Wafuasi wa Chadema kata ya Luhota wakisukuma gari alilopanda mbunge wao Chiku Abwao leo


Matembezi ya kwenda kufungua ofisi ya kata ya Chadema kata ya Luhota jimbo la Kalenga leo



Mbunge Chiku Abwao akimwaga noti na bendera za Chadema kwa ajili ya kuchangia ufunguzi wa ofisi kata ya Luhota leo


Wananchi wakiandamana kwenda kufungua ofisi ya Chadema vijijini kwenye kata ya Luhota jimbo la kalenga wilaya ya Iringa vijijini leo



Gari la mbunge Chiku likisukumwa leo



Katibu wa chadema wilaya ya Iringa vijijini Felix Nyondo akimkaribisha mbunge Chiku Abwao leo
CHADEMA cha demokrasia na maendeleo (chadema) wilaya ya Iringa vijijini kimeanza kukibomoa chama cha mapinduzi (CCM ) baada ya aliyekuwa mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi kata ya Luhota na mjumbe wa kamati ya utekelezaji CCM wilaya ya Iringa vijijini Sihuna Kapalampya kuhamia Chadema na kuwa mwenyekiti mpya wa Chadema kata ya Luhota .

picha hizi kwa hisani ya www.francisgodwin.blogspot.com mwandishi nguli huko Nyanda za juu kusini.
kazi nzuri
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,197
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,197 280
mbona roho inaniambia kuwa pilitiki ndo huyo mbunge!!!!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,535
Likes
3,092
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,535 3,092 280
Kama wabunge wa chadema wangezama vijijini kama chiku abwao mbunge wa Iringa akiwa na
gari yake ndogo aina ya suzuki kwenye roof ikiwa imezungukwa na maspika na bendera za chadema.
mama huyu kazi yake ni moja tu nayo ni kuibomoa CCM Iringa vijijini na hasa eneo la Kalenga.
ningependa wabunge wa chadema wafuate nyayo za huyu mama waache siasa za maofisini na kuzama vijijini.

JEMBE LA CHADEMA HUKO KALENGA.




Mbunge Chiku Abwao akimwaga noti na bendera za Chadema kwa ajili ya kuchangia ufunguzi wa ofisi kata ya Luhota leo


picha hizi kwa hisani ya www.francisgodwin.blogspot.com mwandishi nguli huko Nyanda za juu kusini.
nadhani ni suala la kiungwana MTM kuchangia CDM hasa kwa huko vijijini ili kuipa uhai ofisi iliyofunguliwa. kumbuka hawakuwahi kuwa na ofisi huko, hivyo pamoja na kuwapa vifaa kama bendera, siyo vibaya kutoa na pesa kibao kununulia vitu kama viti, meza, benchi na mengine ya msingi.

Nzuri zaidi, pesa haijatolewa kwa kificho, bali imetolewa hadharani na inawezekana ilitangazwa inatolewa kwa lengo gani ili iwapo viongozi hao wataitumia vibaya, basi wawajibishwe kwa kufuja mali za chama

Ktk hili, sioni ubaya brother MTM
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Thanks!!!!

nadhani ni suala la kiungwana MTM kuchangia CDM hasa kwa huko vijijini ili kuipa uhai ofisi iliyofunguliwa. kumbuka hawakuwahi kuwa na ofisi huko, hivyo pamoja na kuwapa vifaa kama bendera, siyo vibaya kutoa na pesa kibao kununulia vitu kama viti, meza, benchi na mengine ya msingi.

Nzuri zaidi, pesa haijatolewa kwa kificho, bali imetolewa hadharani na inawezekana ilitangazwa inatolewa kwa lengo gani ili iwapo viongozi hao wataitumia vibaya, basi wawajibishwe kwa kufuja mali za chama

Ktk hili, sioni ubaya brother MTM
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,535
Likes
3,092
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,535 3,092 280
..............ipi
ya kujenga chama vijijini, kwani kama unafuatilia, CDM hufanya vizuri mijini huku vijijini wakiangukia pua. sasa yeye ameenda kutangaza sera za chama vijijini, wanazengo waielewe. nasisitiza kazi nzuri ameifanya
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Likes
27
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 27 145
Kama wabunge wa chadema wangezama vijijini kama chiku abwao mbunge wa Iringa akiwa na
gari yake ndogo aina ya suzuki kwenye roof ikiwa imezungukwa na maspika na bendera za chadema.
mama huyu kazi yake ni moja tu nayo ni kuibomoa CCM Iringa vijijini na hasa eneo la Kalenga.
ningependa wabunge wa chadema wafuate nyayo za huyu mama waache siasa za maofisini na kuzama vijijini.

JEMBE LA CHADEMA HUKO KALENGA.
mbunge Chiku Abwao baada ya kazi nzito ya kujenga chadema vijijini leo


Wafuasi wa Chadema kata ya Luhota wakisukuma gari alilopanda mbunge wao Chiku Abwao leo


Matembezi ya kwenda kufungua ofisi ya kata ya Chadema kata ya Luhota jimbo la Kalenga leo



Mbunge Chiku Abwao akimwaga noti na bendera za Chadema kwa ajili ya kuchangia ufunguzi wa ofisi kata ya Luhota leo


Wananchi wakiandamana kwenda kufungua ofisi ya Chadema vijijini kwenye kata ya Luhota jimbo la kalenga wilaya ya Iringa vijijini leo



Gari la mbunge Chiku likisukumwa leo



Katibu wa chadema wilaya ya Iringa vijijini Felix Nyondo akimkaribisha mbunge Chiku Abwao leo
CHADEMA cha demokrasia na maendeleo (chadema) wilaya ya Iringa vijijini kimeanza kukibomoa chama cha mapinduzi (CCM ) baada ya aliyekuwa mwenyekiti wa jumuiya ya wazazi kata ya Luhota na mjumbe wa kamati ya utekelezaji CCM wilaya ya Iringa vijijini Sihuna Kapalampya kuhamia Chadema na kuwa mwenyekiti mpya wa Chadema kata ya Luhota .

picha hizi kwa hisani ya www.francisgodwin.blogspot.com mwandishi nguli huko Nyanda za juu kusini.
..Kwenye kumwaga Mijihela hapo ndio pananipa utata..na hata hao wapokeaji walivyokaa mkao wa kusubiri!!..Anyway..Siasa si hasa!!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
nadhani ni suala la kiungwana MTM kuchangia CDM hasa kwa huko vijijini ili kuipa uhai ofisi iliyofunguliwa. kumbuka hawakuwahi kuwa na ofisi huko, hivyo pamoja na kuwapa vifaa kama bendera, siyo vibaya kutoa na pesa kibao kununulia vitu kama viti, meza, benchi na mengine ya msingi.

Nzuri zaidi, pesa haijatolewa kwa kificho, bali imetolewa hadharani na inawezekana ilitangazwa inatolewa kwa lengo gani ili iwapo viongozi hao wataitumia vibaya, basi wawajibishwe kwa kufuja mali za chama

Ktk hili, sioni ubaya brother MTM
mtamaholo

wewe ni muungwana na nimekusoma... iwapo sisi wanaJF tungekua kama wewe, basi tungekua mbali sana

Nimeheshimu sana ushauri wako na kuukubali kabisa, pamoja na hayo nadhani sisi tusioishi iringa ni vyema tukaona madawati, matrekta, vocha za mbolea hazijaibiwa, mipango ya maendeleo iko wilayani na pia mihutasari ya vijiji inafanyiwa kazi vyema

You have earned my reputation and i pray that you live long to realise our dream
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,492